ดู: 1415|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพียงแค่เสริมจมูกก็เปลี่ยนสาวเท่ห์เป็นสาวแซ่บได้ by เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนทำค่ะ

สวัสดีค่าาา แจนนะคะ วันนี้แจนมารีวิวเสริมจมูกค่ะ บอกตรงๆแบบนี้แหละไม่ต้องอ้อมมันเหนื่อย แฮร่ 555 ดูจากภาพจะเห็นว่าจมูกแจนก็เป็นทรงปกติอยู่แล้วแต่ที่ไม่ปกติคือดั้งของแจนเอง ดูสิค่ะเกือบจะดูดีอยู่แล้วเชียวไม่มีดั้งซะได้ เมื่อไม่มีก็ต้องทำค่ะ แจนเลือกเสริมจมูกเป็นทรง Idol Nose เพราะตอนที่แจนปรึกษากับผู้เชี่ยวชาญเค้าก็แนะนำจมูกแต่ละทรง ซึ่งทรงเนี้ยจะเน้นสันจมูกเป็นพิเศษ แจนก็เลยจัดทรงนี้ซะเลย 555

แต่กว่าจะตัดสินใจทำได้ก็คิดนานพอสมควรเพราะว่ากลัวเจ็บ กลัวต่างๆนาๆเลยก็ว่าได้ก็กลัวจนหายกลัวแล้วก็ตัดสินใจมาทำเลย คิดซะว่าหายกลัวแล้วจะสวยก็พอ 5555 เอาล่ะค่ะทุกคนเดี๋ยวมาดูความเปลี่ยนแปลงของแจนได้เลย ไม่สวยอย่าติ แต่ถ้าสวยอวยได้เต็มที่เลยค่าาา ^___^”

หลังทำเสร็จทันทีค่าาา

ตอนนั้นพูดได้เลยว่าตื่นเต้นมาก ตื่นเต้นที่ตัวเองจะมีดั้งแล้วดูสิคะว่าทำปุ๊บดั้งขึ้นเป็นสันปั๊บเลยจ้าาาา ดีกว่านี้ไม่มีอีกแล้วเด้อออ พอนั่งพัก นั่งถ่ายรูปเสร็จก็กลับบ้านไปประคบจมูกด่วนๆเลยค่ะ กลัวบวมกว่านี้ 555 และเจ้าหน้าที่ก็แจ้งอีกว่าให้งดอาหารหมักดอง ของแสลง อาหารทะเล แอลกอฮอล์ก็ห้ามจ้าาาา สบายเลย....

หลังทำ 1 วัน

หลังทำ 3 และ 5 วันค่าาาา

หลังทำ 7 วันแล้วก็ 15 งันค่ะ เพื่อนบอกว่าจมูกโด่งสวยดูธรรมชาติ เข้ากับหน้ามากๆ และแจนจะบอกอีกว่าจมูกแจนบวมน้อยมากเลยค่ะ อาจจะเป็นเพราะคุณหมอมือเบาด้วยแหละ อีกอย่างแจนก็ประคบเย็นทุกครั้งเมื่อมีเวลาว่างแล้วก็ทำตามที่เจ้าหน้าที่แนะนำทุกอย่างเลยถึงได้ออกมาสวยเป๊ะแบบนี้ เนี่ยยยย งานชมตัวเองก็ต้องมา 55555 อย่างเพิ่งหมั่นไส้กันนะค้าาาา

ปัจจุบัน

ต้องขอบคุณหมอวรรณาที่มอบความสวย ความมั่นใจให้กับแจนอีกครั้ง ทุกวันนี้มีแต่คนแซวว่ากลายเป็นสาวแซ่บไปแล้ว อ่าๆๆ แต่เอาจริงๆก็จะแซ่บๆเท่ห์ๆปนกันไป แต่ตอนนี้มั่นใจกว่าเดิมหลายเท่าเลยเพราะมีดั้งใหม่ทำให้ใบหน้าสวยขึ้น อิอิ แจนขอบคุณทุกคนด้วยนะคะที่ติดตามเรื่องราวของแจน ดี ไม่ดียังไงติชมได้ค่ะเพราะนี้เป็นกระทู้แรกเลย แต่วันนี้ต้องลาไปก่อนนะค้าาา บรัยยยส์

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้