ดู: 3809|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่คุณหมอนพรัตน์ 09/10/10 ค้าบบ

[คัดลอกลิงก์]
อันนี้เป็นรูป Before นะครับ

เนื่องจากผม เป็นคนที่เนื้อน้อยมากๆ และพื้นที่ช่วงระหว่างตาก็น้อยมากเช่นกัน

เลยอยากเพิ่มตรงช่วงระหว่างตาอะครับ

ตอนนี้ช้ำมากๆเหมือนแพนด้าเลย นอนหัวสูง ประคบเย็น ทานยาตามเวลาเป๊ะๆ

แต่ตอนนี้บวม แล้วดูไม่โด่งเลยอ่ะครับ

ไม่มีวี่แววจะโด่งเลย

ทำยังไงดี รู้สึกเสียดายเงินอย่างบอกไม่ถูกอะครับ T T นอยด์มากๆ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-12 01:09:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต่อไปเป็น After นะครับ

ตอนทำเสร็จใหม่ๆ กำลังอึนๆ เลยลืมถ่ายรูปไว้อ่ะครับ

รูปแรกนี่คือตอนผ่านไปหนึ่งวันนะครับ

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-12 01:14:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต่อไปรูปของวันนี้นะครับ

พอดีเมื่อตะกี้คันจมูกยิบๆ เลย แกะพลาสเตอร์มาเกาๆ นะครับ

วันนี้รอบตาน่ากลัวมาก

ทำไมท่านอื่นๆ ไม่เห็นมีใครบวมช้ำขนาดผมเลย

แล้วรูปวันนี้คือบวมน้อยลงแล้ว แล้วผมก็ค่อนข้างกังวลมากๆเนื่องจากว่า มันดูไม่โด่งเลย ลองเทียบกะรูป before แล้วแทบไม่ต่างเลย

ระหว่างตาก็ดูไม่เยอะอย่างที่คิด กังวลมากๆครับ

กลัวเจ็บตัวฟรี ช้ำฟรีแต่หน้าตาเหมือนเดิมอ่ะครับ

มันยังบวมอยู่เลยยย ต้องรอหน่อยนะเราว่า เราก็ทำจมูกกับหมอนพรัตน์เหมอืนกัน  ช้ำมากกว่านี้อีก อย่าเพิ่งกังวล

ตอนนี้เราได้เดือนกว่าแล้ว รอยคล้ำใต้ตายังไม่หายเลยย

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะ สู้ๆ
เราก้บวมเหมือนนายเลยยบวมเหมือนวันแรกๆอะแต่ไม่ช้ำเท่ารูปล่าสุดตอนนี้ตากลายเปนสีม่วงๆ แล้วหน้าบวมแทน 555
เราก้ทำกับหมอนพรัตน์แต่ทำก่อนหน้านายวันนึง
บวมและช้ำค่อนข้างมากอ่ะคับ ไงรอให้มันยุบตัวกว่านี้อีกหน่อยนึงเ้น้อ น่าจะเห็นทรงที่ชัดเจนขึ้น
ไม่ต้องวิตกค่ะของพี่บวมกว่าน้องตั้ง3เท่าแน่ะบวมมาถึงรองแก้มเลย รึจะเป็นเพราะพี่ไปฉีดโบมาทั้งหน้าก่อนทำจมูกแค5วันก็ไม่รู้นะแต่บวมมากๆแต่ตอนนี้เริ่มเข้าที่แล้วเหลือแต่รอดูส่วนปลายจมูกเห็นุคุณหมอบอกมันจะหายช้ากว่าส่วนอื่นๆนะ
หายไวไวนะค่ะ
หมอบอกว่า ถ้าไม่ถึงเดือนอย่างเพิ่งดู ว่างั้น...

รอให้มันยุบก่อน  แล้วจะเรียวและดูโด่งขึ้นอ่าคัรบ...   ตอนแรกผมก็นอย  ตอนนี้ผมเริ่มโอเคแล้วคัรบ
เราก้อไปเพิ่งไปทำมาวันที่ 9 ต.ค.
รู้สึกว่ามานไม่โด่งเลยอ่ะ เราก้อเนื้อน้อย
จมูกเหมือนเดิมเลย
รู้สึกเสียดายเงิน
แต่มานช้ำบวมน้อยมาก
เอาน่าถึงไม่โด่งมากแต่มันก้สวยขึ้นแน่นอน

เปนกำลังใจให้ทุกคนนะครับ
หายไวๆๆนะครับเป็นกำลังใจให้ครับผม
เปงกำลังใจหั้ยคับ หายไวไว
หายไวๆ นะครับ !!
รออีกซักพักก้อดีขึ้นคะ  เราก้อทำกะหมอนพรัตน์  
ตอนนี้11 วันแล้ว ของเรายุบแล้ว เหลือตรงจมูกยังยุบไม่หมด  

ใจเย็นๆก่อนนะคะ
สวยดีอะ เท่าไรหรอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้