ดู: 647|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] เสกหน้าเด็กสวนทางอายุ กับคุณหมอกัน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆทุกคนนะคะ วันนี้หลิงตัดสินใจมาเขียนกระทู้บอกเล่าประสบการณ์ที่ได้ไปเติมไขมันหน้ามาค่ะ

เกริ่นไว้ก่อนเลยนะคะว่าหน้าเดิมหลิงเป็นตอบ ให้ทานให้อ้วนยังไงก็ยังดูตอบ เหมือนหน้ามันไม่ค่อยเต็ม ไม่เอิบอิ่ม มันเลยทำให้หลิงรู้สึกว่ามันทำให้หน้าดูมีอายุ และก็ซูบเซียว เลยสนใจอยากเติมไขมันที่หน้าให้หน้าดูอิ่มและก็ดูเด็กลง

ก่อนทำ หน้าตอบมาก

หลิงเลยสนใจหาข้อมูลค่ะ ตอนแรกๆหาเจอหลายที่ดูเลิศมาก แต่สุดท้ายก็ตัดสินใจมาทำที่ธีระธรฌ์คลินิก กับคุณหมอกัน เพราะว่าดันไปอ่านเจอกระทู้นึงในพันทิปที่เขาไปฉีดมากับมาหมอกัน หน้า After ฉีดไขมันเทียบกับหน้า Before คือดีมากๆๆ เราเลยตัดสินใจมาทำกับหมอกันค่ะ

พอทำเสร็จนี่กลัวน่าบวมฉึ่งเหมือนโดนผึ้งต่อยมาก แต่มันออกมาดีมาก ดูมีน้ำมีนวลเลย เหมือนคนน่านอนเต็มอิ่ม

หลังเติมไขมัน 1-3 วัน

หลังเติมไขมัน 2 อาทิตย์

หลังเติมไขมัน 1 เดือน

หลังเติมไขมัน 2 เดือน จะเห็นว่าเข้าที่ขึ้นเรื่อยๆ

อันนี้เป็นรูปที่ไปรับงานล่าสุดมา

ไม่รู้จะบอกยังไงดี แต่รู้สึกว่าตัวเองสวยขึ้น 555555 ส่องกระจกทีไรรู้สึกดีใจทุกที มันอิ่มขึ้นแต่ไม่ดูอวบ อิ่มที่ดูสุขภาพดีจริงๆค่ะ ถ้าใครหน้าตอบ ไม่อิ่ม หลิงแนะนำจริงๆ ลองไปหากระทู้ๆอื่นอ่านก่อนก็ได้ค่ะ เพื่อเอามาประกอบการตัดสินใจ จะได้เอาให้ชัวร์ๆไปเลย

และนี่คือน่าปัจจุบันค่า เข้ารูปเขารอยสุดๆ
น่ารักมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้