ดู: 2224|ตอบกลับ: 0

ทุบโหนกแก้ม ทางลัดสู่ หน้าเรียวถาวร

[คัดลอกลิงก์]
ทุบโหนกแก้ม ฟังดูแล้วคงแบบ เห้ยยยยย มันคืออะไรอะแกร ทำไมดูน่ากลัวจังเลยใช่ไหมล่ะคะ แต่รู้มั้ย! ว่าการทุบโหนกแก้มเป็นสวรรค์ของสาวโหนก(แก้ม)สูงใหญ่ เพราะมันคือทางลัดที่ทำให้โหนกแก้มใหญ่ ๆ ของพวกเธอทั้งหลายนั้นเรียวลงแบบถาวรได้ แถมยังพ่วงความสวยแบบคูณสองให้หน้าดูเล็ก และเด็กลงได้เลยนะคะ แต่วิธีนี้ดีกว่าวิธีอื่นยังไงกัน คงเป็นเรื่องที่หลายคนสงสัยอยู่เหมือนกัน เราจึงขอพาสาว ๆ โหนกแก้มสูงทั้งหลายไปรู้จักกับวิธีการทุบโหนกแก้มกันค่ะ

เห็นมั้ยล่ะคะ ว่าโหนกแก้มใหญ่กับไม่มีโหนกแก้ม มันดีกว่ายังไง

ทุบโหนกแก้ม ทางลัดสู่ หน้าเรียวถาวร

ตัด เลื่อน กรอกระดูก ฟังผ่าน ๆ คงดูน่าหวาดเสียวซะจนไม่กล้าเข้าไปทำ แต่บอกได้เลยค่ะซิสว่าวิธีนี้ นอกจากจะให้ผลลัพธ์ที่ออกมาละมุน ดูเหมือน 14 อีกครั้งแล้ว ผลลัพธ์ที่ได้ยังคงอยู่ถาวรอีกด้วยค่ะ เพราะกระดูกที่ทำการตัดหรือกรอออกไปเนี่ย ตัดแล้วตัดเลยไม่งอกกลับมาให้โหนกใหญ่หน้าบานเป็นจานดาวเทียมอีกครั้งแน่ ๆ ค่ะ เริศไหมล่ะ

มีวิสัญญีแพทย์ ดูแลตลอดขนาดนี้ หลับได้สบายไม่ต้องกังวลค่า

ปลอดภัยลดความเสี่ยง เพราะระหว่างการทุบโหนกแก้มนั้น จะมีการดมยาสลบจากวิสัญญีแพทย์เฉพาะทางดูแลตลอดการผ่าตัด เรียกได้ว่าตื่นมาปุ๊บ สวยปั๊บ ไม่ต้องกลัวหลับไม่ตื่น หรือหลับ ๆ ตื่น ๆ ให้หวาดเสียวเล่นระหว่างทำแน่นอน

จะตัด เลื่อน กรอกระดูกส่วนไหนออก แผลก็เล็ก ๆ ดูแลง่ายไปอีกค่า

ไม่เห็นแผลเป็น พักฟื้นน้อย เพราะการทุบโหนกแก้ม เป็นการผ่าตัดโดยใช้เครื่องมือเปิดแผลเล็ก ๆ ข้าง ๆ ไรผม หรือในบางวิธีจะเปิดแผลในช่องปาก ซึ่งทำให้แผลหลังผ่าตัดมีขนาดเล็กมาก ทำให้การฟื้นฟูและดูแลแผลใช้ระยะเวลาน้อย แค่อาทิตย์เดียว สาว ๆ ก็พร้อมออกไปโลดแล่นโชว์หน้าเรียวสวยกันได้แล้วล่ะค่ะ

ภาพก่อน – หลัง ทุบโหนกแล้วหน้าสวย ดูมั่นใจขึ้นเย๊อะ

ภาพก่อน – หลังที่เห็นอยู่คนเดียวกันนะคะเนี่ย
แค่ ทุบโหนกแก้มก็สวยใสเหมือนเด็กได้ ไม่ต้องแอ๊บเลยค่ะ

เห็นไหมล่ะคะ ว่าการทุบโหนกแก้มเพื่อหน้าเรียวถาวร ไม่ยากอย่างที่คิด เพียงแค่ดูแลซักนิด ระวังซักหน่อย เพียงไม่กี่เดือนหน้าก็จะเรียวได้รูปถาวรแล้ว สวยจบในครั้งเดียวได้แบบนี้ไม่ต้องกลับไปทำซ้ำบ่อย ๆ ให้เปลืองเวลา และเปลืองเงินหลายรอบด้วยนะคะ

Cr.www.masterpiececlinic.com/บทความน่ารู้/ทุบโหนกแก้ม-ทางลัดสู่-หน้าเรียวถาวร/

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้