ดู: 5486|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[อื่นๆ] คนเติมไขมัน มักจะดูเด็กลงไปนิสนึง !

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะสาว ๆ เราชื่อ โบว์ นะคะ อยากมาแชร์ประสบการณ์เติมไขมัน หน้าผาก ขมับ ใต้ตา และก็ร่องแก้ม กับคุณหมอต้น ที่ Pmed Clinic มาค่ะ

โบว์เป็นคนไม่ชอบที่หน้าผาก ตัวเอง แบน รู้สึกหน้าขาดมิติ ไม่ละมุน รูปก่อนทำค่ะ คนอื่นมองอาจจะไม่เห็นจุดบกพร่องของเราชัดเจน แต่สาว ๆ เชื่อโบเถอะค่ะ ว่าตัวเราเองรู้ดีที่สุด ว่าจุดบกพร่องของเราคือส่วนไหนแล้วก็ไม่รู้ทำไม ส่องกระจกทีไร ก็ต้องเอ๊ะกับจุด ๆ นี้ ตลอด 5555 +

Q         :ถ้าถามว่า โบว์รู้จักพีเมดคลินิก ได้อย่างไร ทำไมถึงตัดสินใจมาทำ
A        :โบว์รู้จักพีเมดคลินิกจาก Facebook ค่ะ ส่วนตัวคือหาที่เติมไขมัน อยู่แล้ว ดูรีวิวเติมไขมันแล้วสวยดี จึงทำนัดเข้ามาปรึกษาคุณหมอค่ะ คุณหมอปิยพล (หมอต้น) ดูองค์รวมของหน้าให้ ว่าควรเติมจุดไหน แค่ไหนให้ออกมาดูละมุน เป็นธรรมชาติ คุณหมอให้คำแนะนำดีค่ะ ไม่ใช่ว่า เราอ่านเจออะไรดี คุณหมอก็จะว่าดี ใส่ให้หมดนะคะ คุณหมอเลือกแนะนำที่เหมาะกับเราและให้เราได้ร่วมตัดสินใจค่ะ รู้สึกวางใจที่จะทำกับคุณต้น ตัดสินใจวันนั้นเลยค่ะ ว่าทำที่ Pmed Clinic

โบว์เพิ่งทำมาเมื่อเดือนสิงหาคมที่ผ่านมาค่ะ เช็คอิน ขอกำลังใจเพื่อน ๆ กันหน่อย อิอิ

คุณหมอปิยพล (หมอต้น) แนะนำให้โบทำหน้าผาก ขมับ ใต้ตา และร่องแก้ม ค่ะ

หลังทำสามวันออกจากบ้าน แต่ยังบวมอยู่ 7 วันเริ่มเห็นรูปหน้าสวยขึ้น หน้าผากมีมิติ แต่ก็ยังบวมอยู่ ผิวมีรอยแดงก็จางลง เพื่อน ๆ ก็ชมว่าหน้าใสขึ้นค่ะ ดูเด็กลง โบว์เองก็รู้สึกได้ค่ะ แค่แต่งหน้าใส ๆ ก็เอาอยู่แล้วค่ะ

ความรู้สึกโบว์หลังจากที่ทำมานะคะ คือมันบอกไม่ถูกว่า สวยขึ้นเพราะอะไร แต่ดูรวม ๆ แล้วสวยจัง อร้าย คนอะไรชมตัวเองเก่งงงง 5555 จริงๆ แล้วคือเพื่อนและคนสนิทบอกมาอีกทีค่ะ แอบปลื้มลุคใหม่ของตัวเองมาก หน้าดูละมุน มีมิติที่สำคัญคือใครก็ทักว่าดูเด็กลงค่ะ ^^

Q         :มาถึงตอนนี้สาว ๆคงอยากรู้ใช่ไหมคะว่า เจ็บไหม ตอนไหนเจ็บสุด
A        :พูดกันแต่เราตรงนี้นะคะ เจ็บไหม มีบ้างค่ะ แต่โบรู้สึกว่าเจ็บน้อยกว่าที่คิดไว้เยอะเลย คุณหมอต้นมือเบามาก สมคำร่ำลือจากทุกรีวิว โบว์คอนเฟิร์มค่ะ ที่สำคัญอุปกรณ์ของทางคลินิกก็ดูสะอาด ทันสมัย หมดกังวลใจในการทำค่ะ เจ็บสุดน่าจะเป็นช่วงฉีดยาชานี่ละค่ะสาว ๆ จากนั้นก็ตึงๆ ไม่เจ็บค่ะ

หากสาว ๆ คนไหนสนใจเรื่องเติมไขมัน ก็ลองติดต่อทำนัดเข้าไปปรึกษา ที่ Pmed Clinic ดูนะคะ ท้ายนี้ฝากติดตามโบว์ด้วยน๊า ไว้มาอัพเดทเรื่องความสวยกันค่ะ อยากให้เห็นวิวัฒนาการค่ะ ทุกวันนี้ขยันทำงานก็ไม่ใช่อะไรหรอกค่ะ เพราะความสวยต้องใช้ตังค์  อิอิ สาวๆ ทำอะไรที่ไหน มาแนะนำกันบ้างน๊า

“ผู้หญิงอย่าหยุดสวยค่ะ”

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้