ดู: 3777|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกกับหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวเสริมหน้าอกที่โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติก ผ่าตัดโดยคุณหมอทะนงศักดิ์ค่ะ หลังจากเราได้หาสถานที่ทำหน้าอกมาหลายเดือน จนสุดท้ายได้ตัดสินใจทำกับโรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกเ เพราะเราเลือกแต่ที่ที่เป็นโรงพยาบาลไว้ก่อนค่ะ จริงๆที่เสริมหน้าอกมันเยอะนะสมัยนี้ เราเองก็พยายามเลือกให้ดีที่สุด ไม่มีใครอยากเสริมหลายๆรอบเนาะ เสริมก็อยากเสริมแบบทีเดียวจบทีเดียว หลังจากเราตัดสินใจทำที่นี่ เราก็ได้เดินทางเข้าไปเพื่อปรึกษากับทางคุณหมอทนงศักดิ์ก่อนค่ะ พอปถึงก็ทำการกรอกประวัติส่วนตัว ที่อยู่ อพ้ยา แพ้อาหาร แล้วก็นั่งรอพบหมอ วันที่เราไปคนค่อนข้างเยอะ ก็เลยกังวลถามเจ้าหน้าที่ว่าคนเยอะขนาดนี้คุณหมอท่านทำไหวหรอ เจ้าหน้าที่ก็ตอบว่าคุณหมอท่านจำกัดเคสค่ะ แต่ละวันรับทำไม่เยอะ ส่วนใหญ่ก็เข้ามาเพื่อปรึกษาและวางแผนลางานหรือวันทำ เราก็เลยค่อยสบายใจหน่อย นั่งรอพักใหญ่ก็ถึงคิวของเรา เข้าไปก็สอบถามพูดคุยใช้ซิลิโคนทรงกลม ผิวทราย ยี่ห้อเมนเตอร์ แล้วก็มาเลือกขนาด สูงสุดได้ 400 เราก็ลังเลกลัวใหญ่ไป เลยบอกคุณหมอลดมาหน่อยก็ได้ ซัก375พอ คุณหมอก็บอกว่าได้ ผ่าตัดใต้รักแร้ พอปรึกษาคุณหมอเสร็จเราก็มานัดวันกับเจ้าหน้าที่ก็สอบว่า ซิลิโคนมีประกันไหม เค้าก็บอกมีใบรับประกัยนให้ ส่วนประกันของโรงพยาบาลก็ประมาณ 6เดือนค่ะ สอนนวด ดูแล และมีบริการหลังการผ่าตัด หลังจากปรึกษาเสร็จ ก็เดินทางไปตรวจร่างกายค่ะ เพื่อเอาผลมาให้ทางคุณหมอพิจารณาก่อนการผ่าตัด หลังจากเราตรวจร่างกายอะไรแล้วช่วงระยะเวลาก่อนถึงวันนัด เราก็พยายามพักผ่อนดูแลตัวเอง ทานอาหารมีประโยชน์ เพื่อให้ร่างกายเราแข็งแรงมากที่สุดค่ะ ถึงวันนัดหมาย ทางโรงพยาบาลนัดเรามาประมาณ 10โมง โดยได้โทรหาเราแล้วให้เรางดน้ำงดอาหารมาด้วย6ชม. พอมาถึงก็วัดความดัน ตรวจสอบสภาพร่างกาย แล้วก็เปลี่ยนเสื้อผ้า หลังจากนั้นก็พาไปรอคุณหมอค่ะ  พักใหญ่หมอวิสัญญีก็เข้ามา พูดคุยกับเราคุยไปคุยมาก็วูบไปเลยตื่นมาอยู่เตียงพักฟื้นผ่าตัดเสร็จเรียบร้อยแล้ว เราก็นอนพักฟื้นอยู่หลายชั่วโมงคุณหมอก็มาตรวจบอกกลับบ้านได้แล้วนะ แข็งแรงดี เราก็กลับบ้านค่ะ พอกลับถึงบ้านก็นอนหมอนสูงๆ อาการเจ็บไม่เยอะพอทน อาการตึงเยอะมากช่วงอาทิตย์แรกๆ เราก็พยายามใช้ชีวิตปกติ ไม่นอนนิ่งๆ เดินบ้างไรบ้าง ทำไรได้ก็ทำ อาการค่อนข้างฟื้นตัวเร็ว อาการหลังการผ่าตัดส่วนใหญ่จะกังวลบวมก็ต้องปรึกษาเจ้าหน้าที่ตลอด ตอนนี้หายดีแล้วค่ะ ขอบคุณคุณหมอกับเจ้าหน้าทีโรงพยาบาลดูแลตั้งแต่เข้าไปจนหายดี
รูปก่อนทำคะ

แนะนำ ร้านนวดนม Doom Deeใกล้ๆ Btsแบริ่ง

นวดดีมาก นมนิ่ม และทรงสวยค่ะ

เบอร์ร้าน 0844355349 โทรจองคิวก่อนนะคะ

ลูกค้าที่ร้านจะมีตลอดค่ะ

มาดูแลหน้าอกหลังทำศัลยกรรมกัน

**บริการดีก็เลยบอกต่อค่ะ** เราเลือกร้านดูมดี
แนะนำ ร้านนวดนม Doom Deeใกล้ๆ Btsแบริ่ง

เบอร์ร้าน 0844355349 โทรจองคิวก่อนนะคะ

**บริการดีก็เลยบอกต่อค่ะ** เราเลือกร้านดูมดี

BAD71666-3559-4067-BE66-BBEFC184CD69.jpeg (88.75 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

สวยค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้