ดู: 314|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกบาร์บี้ และแล้วก็มีหน้าอกบาร์บี้กับเค้าสักทีต้อง เดอะซิบคลินิกเท่านั้น

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ท่านผู้โช้มมมมมมม

เสริมหน้าอกบาร์บี้ ทรงสวยธรรมชาติ ด้านหน้าสวยเริ่ด
วันนี้หลังจากได้ไปเสริมหน้าอกบาร์บี้ และแล้วก็มีหน้าอกบาร์บี้กับเค้าสักที ได้ยินมานานแล้ว กับคำว่าหน้าอกบาร์บี้ วันนี้ได้ทำสักทีแล้ว ตอนนี้ก็พูดกับคนอื่นรู้เรื่องละ 5555555 แหม่ๆๆ ก็หน้าอกบาร์บี้ ไม่มีใครไม่รู้จักนะค่ะ ตอนนี้สาวๆๆเค้าก็แห่ไปทำหน้าอกที่ The SiB Clinic กันหมดแล้วค่ะ เพราะหน้าอกที่ได้จากที่นี้ จะมีความเป็นธรรมชาติ แบบที่ว่า ที่อื่นก็ให้ไม่ได้แน่นอน ความหน้าอกบาร์บี้ต้องที่นี่ที่เดียวเท่านั้นค่ะ ที่นี่เค้าจะเน้นเสริมออกมาให้เหมาะกับสรีระให้ได้มากที่สุด เสริมแล้วใส่เสื้อผ้าสวย ไม่ดูเทอะทะ เกินไป เสริมยังไงให้ดูธรรมชาติได้ขนาดนี้ก็ไม่รู้ค่า วันนี้จะขอมารีวิวหน้าอกบาร์บี้ โดยคุณหมอดารินทร์ ที่ The SiB Clinic นะค่ะ

ด้านซ้าย ก็เริ่ด

สำหรับขั้นตอนการเตรียมตัวก่อนเสริมหน้าอกนะค่ะ เราต้องตรวจร่างกายก่อนการผ่าตัด แล้วส่งผลตรวจให้พนักงานที่คลินิกดูค่ะ เพื่อให้พนักงานนำผลตรวจเราส่งให้คุณหมอ ถ้าผลตรวจโอเคปกติ ก็สามารถเสริมหน้าอกได้ปกติค่ะ สำหรับเพื่อนๆๆคนไหนที่ทานยา วิตามิน อาหารเสริมอยู่ ต้องงดเลยนะค่ะ งดก่อนการผ่าตัดอย่างน้อย 2 สัปดาห์ค่ะ ตอนนั้นจำได้เลยว่าตื่นเต้นมากกๆๆๆๆๆ ก่อนนอนก็คิด ตื่นเช้ามาก้คิดค่ะ ตื่นเต้นสุดๆๆ อยู่หลายวันเลย จนกระทั่งวันที่ผ่าตัดมาถึงทุกอย่างมันโอเคมากๆๆค่ะ พนักงานที่ดูแลเราก็ดูแลเราเป็นอย่างดี คุณหมอให้คำปรึกษา เพื่อคนอเฟริ์มขนาดและทรงก่อนเข้ารับการผ่าตัด ได้พูดคุยทุกอย่างกันอีกรอบนึงค่ะ ทำให้เราเองก็อุ่นใจมากๆๆเลยค่ะ คุณหมอน่ารักมากๆๆเลย ให้คำแนะนำที่ดีพูดจาเป็นกันเองมากๆๆ ทำให้เราไม่เกร็ง จากที่ตื่นเต้นอยู่ ก็อุ่นใจขึ้นเยอะมากๆๆเลยค่ะ ห้องผ่าตัดดูสะอาด ปลอดเชื้อ มีระบบที่ดีมากๆๆค่ะ พี่ๆในห้องผ่าตัดก็บริการเราเป็นอย่างดี ที่นี่ดมยาสลบโดยวิสัญญีแพทย์ ตลอดการผ่าตัดนะค่ะ ปลอดภัยแน่นอนค่ะ จำได้เลยว่าดมยาสลบไปแปปเดียวแล้วก้หลับยาวเลยค่ะ รู้สึกตัวอีกทีคืออยู่อีกห้องนึ่งแล้วค่ะ ความรู้สึกแรกคือ แน่นๆ หายใจลำบากนิดนึ่งค่ะ แต่ยังไม่เจ็บไม่ปวดนะค่ะ น่าจะยังชาๆๆอยู่ จะมาเริ่มเจ็บในวันที่ 2 และ 3 แต่เชื่อว่าสาวๆๆทุกคนผ่านไปได้ค่ะ ความเจ็บที่งดงามในครั้งนี้มันคุ้มค่ากับสิ่งที่จะได้มามากๆๆค่ะ เดี๋ยววันนี้มีรูปสวยๆๆมาฝากกันนะค่ะ

ทรงสวยเริ่ด ด้าน ข้าง สวยอย่างมั่นใจ 360 องศา

ตอนนี้เราก็มีหน้าอกบาร์บี้แล้วนะค่ะ สำหรับเพื่อนๆๆคนไหนที่สนใจอยากเสริมหน้าอกแบบเรา สามารถโทรไปสอบถามได้ที่เบอร์ 088-2228660 ได้เลยนะค่ะ เป็นเบอร์ของคลินิกค่ะ แล้วจะมีความสุข แฮปปี้เหมือนกับเราแน่นอน ตอนนี้ชีวิตมีความสุขมากๆ หลังจากที่เสริมหน้าอกมา ก็มีแต่คนทัก ว่าหน้าอกสวย เป็นธรรมชาติมากๆๆ 10 คะแนนเต็มไปเลยค่ะ เราขอมายืนยันอีก 1 เสียงว่าที่นี่เสริมหน้าอกออกมาได้เป็นธรมชาติจริงๆๆ ยอมแล้วจ้าาา

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้