ดู: 569|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาสองชั้นมันดูเฟี้ยว ตาชั้นเดียวมันดูแบ๊ว by เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆคะเราชื่ออัญชลีนะ  มีใครสนใจอยากทำตา 2 ชั้นเหมือนเราบ้างรึเปล่า ถ้ามีใครสนใจนะ เราขอแนะนำที่นี่เลย ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ รพ.ศัลยกรรมอันดับต้นๆเลยนะ มาดูผลงานดีกว่าค่ะ เดี๋ยวหาว่าคุย555

ก่อนทำค่ะ สวย(หรอ)เว่อร์

ถ่ายรูปมุม(เกือบ)ข้างกับถ่ายรูปหน้าตรง นี่เห็นชัดพอๆกันเลยนะคะว่าตามันโตสวยวิ้งมาก และเดี๋ยวนี้แต่งหน้าก็ดูมั่ยใจขึ้นมากค่ะ ถ่ายรูปอัพโซเชียลตลอด โชว์ของดีสักหน่อย 5555  ต้องชื่นชมหมอปวลินค่ะที่มอบตา 2 ชั้นสวยๆนี้ให้กับเรา ใครที่สนใจให้รีบเข้ามาติดต่อเลยคะ ได้สวยไปด้วยกัน อิอิ

ชั้นตาสวยมาก หมอกรีดแผลได้สวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้