ดู: 1692|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] คอนเฟริม 345 CC หยดน้ำ มัดใจสามี !!! ที่ดรีมคลีนิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะจะมาเเชร์ประสบการณ์เสริมน่าอกกับคุณหมอ ทรงยศ คะ ชื่อนิวคะ อายุ 26 ปี มีลูก 3 คน  แรกเริ่่มนะคะ
คือเราเป็นคุณแม่ลูก3. ที่มีลูก หัวปีท้ายปี เลี้ยงลูกด้วยนมแม่มาตลอดทำไห้น่าอกหย่อนคล้อย

เดิมเป็นคนมีเนื้อนมอยู่แล้วทำให้คล้อยหนักมาก เลยตัดสินใจจะทำหน้าอก หาข้อมูลค่อนข้างนานคะ มั่นใจกับคุณหมอทรงยศ เพราะคุณหมอเป็นแพทย์เฉพาะทาง ที่ศัลยกรรมหน้าาอกจริงๆ

แล้วนิวยังแอบเชครายชื่อคุณหมอในแพทย์สภา ก็มีชื่อ แถมคุณหมอยังติด1ใน5
ที่ขึ้นชื่อในด้านทำน่าอกอีก ยิ่งทำไห้นิวมั่นใจ ว่าถ้าทำแล้วจะใช้ได้ในระยะเวลานาน

ถ้าเราดูแลร่วมกับคุณหมอ วันแรกตัดสินใจโทรจองคิวเพื่อที่จะเข้ามาปรึกษาคุณหมอคะ แล้วนัดวันเข้ามา เจอคุณหมอจะอยากจะบอกคุณหมอน่าเด็กกว่าในรูปมากกกกกกก แอบเขิลหมอขนาดลูก3ละนะคะ

แต่ถึงเวลาก็ถอดเสื้อค่ะ คุณหมอวัดแบบละเอียดจริงๆ ใส่ใจไม่ว่าจะเลยขอบฐานนุ้นนี้นั้น

คืออธิบายจนไม่ต้องถามอะไรเลย  เลือกไซส์ 275 ไห้ แบบหยดน้ำ คะ

เพราะหน้าอกเราคล้อยมาก  คือDual plane เป็นแบบที่ดีที่สุดคุณหมอไปเรียนมา เราก็โอเค วางมัดจำ นัดวันทำ

พอนัดวันทำ ที่เคาเตอร์ก็จะแนะนำไห้เรางด อด อะไรก่อนวันมาทำ  พอถึงวันทำ ตื่นเต้นมากกกก
ถึงคิวทำช่วงเย็นคะ(แอบหงุดหงิดมะโหหิว)  5555 แต่ก่อนทำคือวัดความดันอีกรอบ

ถึงเวลาผ่า ก็รุ้สึกเฉยๆแล้วเพราะอยากมีน้องนม มีคุณหมออีกท่านเป็นคุณหมอเฉพาะทาง มาดมยาสลบ หลังจากนั้นภาพตัด ตื่นมา รุ้สึกคอแห้ง  แต่ไม่เจ็บหน้าอกนะคะ นิวใส่สปอตบาร์ คุณหมอของแถมเยอะมีที่รัดหน้าอกแถมไห้อีก แต่นิวได้ใส่สายเดรนคะ
เพราะแอบขัดคำสั่งคุณหมอ แอบกินอาหารเสริมทำไห้เลือด ออกมาก เลยใส่สายเดรน(สายระบายเลือด)

นิวมาจากเมืองกาญคะ ฉนั้นหลังจากทำเสร้จจึงเข้าพักที่ รร. แถวคลีนิคเพราะอีกไม่กี่วันก็ต้องพบคุณหมอ คืนแรกในการทำหน้าอกจะบอกว่าชิวมาก ไม่เจ็บแบบรถสิบล้อเหยียบคะแต่อาการตึงๆมีบ้าง แต่ไม่มาก ถือว่าเริ่ดดกว่าที่คิด เรามีการประคบเย็นตลอด เพราะนิวเป้นคนขี้ร้อนกลัวอุณภูมิในร่างกายเพิ่มละจะป่วย

พอวันที่2มีตึงมากกว่าวันแรกคงเป็นเพราะเรารุ้สึกมากขึ้น พอวันที่3-4 ชิวมากค่ะ เกะกะแต่สายเดรนนี้แหละ พอครบอาทิตย์ก็ไปพบคุณหมอ คุณหมอแนะนำดีมาก แต่ยังไม่ไห้ถอดสายเดรน เพราะเลือดนิวยังเยอะอยู ไห้ถอดหลังจากนั้น 3-5 วัน

สรุปนิวใส่สายเดรนทั้งหมด 11 วัน แต่แลกกับความปลอดภัยก็โอเคค่ะ ตอนนี้นิวทำน่าอกมาได้ 9 เดือน ไปตามนัดคุณหมอบ้างไม่ตามนัดบ้างเพราะเดินทางบ่อย แต่หน้าอกก็นิ่มเหมือนจริงสุดๆ สามีจากเคยห่วงตอนนี้หวงมาก ไครเห็นบอกธรรมชาติสุดๆไม่ไหญ่ไม่เล๊กแต่พอดีตัว จะบอกว่าตอนไม่ทำน่าอก ใส่ชั้นในคับ38c พอทำน่าอก แค่ 275 ใส่ชั้นใน 40f คร้าา

ปล.คงอยู่ที่เนื้อนมเดิมด้วยแหละคะ โชคดีที่เชื่อคุณหมอ ใส่ไม่ไหญ่ แต่ผลออกมาไหญ่เกินคาด คุณหมอเก่งคะเย็บ แผลสวย ไม่ค่อยมีปัญหากับน่าอกเลย มีปัญหากับสามีอย่างเดียว หวงเก่งมากกกก

นิว นมหยดน้ำ 270_๑๘๐๙๒๑_0015.jpg (282.37 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

นิว นมหยดน้ำ 270_๑๘๐๙๒๑_0015.jpg
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-9-21 13:35:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

หลังทำหน้าอกใส่ชุดถ่ยแบบได้สวยมากๆ คอนเฟริมค่ะ  งานเข้าเลยจ้าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้