ดู: 335|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เลือกปรับเปลี่ยนใบหน้าของตัวเองด้วยการเสริมจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

รูปนี้เป็นรูปก่อนที่นุชจะเสริมจมูกค่ะ ก็อย่างที่เห็นเลยว่าเมื่อก่อนนุชเป็นคนที่ช่วงปลายจมูกออกจะบานๆหน่อย สันจมูกก็มีอยู่นิดหน่อยซึ่งมันไม่มีความบาลานซ์กันเล้ยยย 55555 เพื่อนก็แนะนำให้ไปเสริมจมูกเหมือนกันแต่ถ้าจะให้ดีด้วยก็ควนตัดปีกจมูกด้วยเพื่อนว่างี้ แต่บางคนก็บอกอะค่ะว่าลองเสริมดูก่อนเพราะมันอาจจะดึงขึ้นมาก็ได้ นุชก็เก็บไปคิดอะค่ะว่าจะเอายังไงดีจะทำพร้อมกันหรือทำอย่างเดียวดี แต่ในใจก็คิดอยากเสริมจมูกอยู่แล้ว ตัดสินใจได้ก็หาที่ทำเลยค่ะแต่นุชเลือกเสริมจมูกอย่างเดียวก่อน สวยทีละอย่าง อิอิ

เลือกทำกับรพ.เลอลักษณ์ค่ะ ส่วนหนึ่งเพื่อนแนะนำส่วนหนึ่งดูจากรีวิวเกี่ยวกับศัลยกรรมมาอีกอย่างเลือกเพราะเป็นรพ.ศัลยกรรมโดยตรงด้วยค่ะ ไว้ใจในเรื่องของความปลอดภัยด้วย พอเลือกได้แล้วก็ถึงเวลาเสริมแล้วค่าาาา ตื่นเต้นมากกกก แต่ก็พร้อมแล้ววววว มาดูกันนนน

หลังเสริมทันทีค่ะ

รู้สึกว่าตัวเองมีดั้งขึ้นมาเลยจ้าาา ส่วนช่วงปีกจมูกนุชรู้สึกว่าจมูกก็มีส่วนดึงขึ้นมาเหมือนกันนะคะเพราะก่อนทำมันบานกว่านี้เยอะเลย ถือว่าเป้นเรื่องที่ดีจะได้ไม่ต้องเสียเงินหลายต่อ 5555 ว่าไปค่ะส่วนการดูแลรักษาหลังทำไม่ยากเลย แค่งดอาหารแสลง อาหารทะเล ของหมักดอง คอยประคบเย็นบ่อยๆ กินยาตามที่แพทย์สั่ง แล้วก็นอนหมอนสูงๆในช่วงสัปดาห์แรก แค่นี้เอ้งงงงง 

หลังทำ 5 วันค่ะ ปวดแล้วๆประคบเย็นด่วนนน

หลังทำ 21 วัน

จมูกนุชเริ่มเข้าที่มากขึ้น จมูกก็ยุบบวมเยอะแล้วด้วยแถมจมูกยังโด่งขึ้นกว่าเดิมอีกด้วยยย แต่ที่สำคัญปีกจะโผล่มาทำมายยยยย สงสัยต้องเอาไปเก็บซะแล้ว 5555 แต่จริงๆเป็นมุมนะค้าาาเพราะจริงๆปีกจมูกเราหายไปกว่าเดิมเยอะมากๆ แฮปปี้ค่าาา

ครบ 1 เดือน

พอจมูกสวยแล้วก็ต้องเที่ยวสักหน่อย เหมือนคนเก็บกดนิดนึง 555 ตอนนี้จมูกก็ดีขึ้นกว่าเดิมเยอะเลยค่ะตั้งแต่ทำมาก็ไม่มีปัญหาอะไรเลย โอเคมากๆ ส่วนเรื่องจมูกเราทำเป็นทรง Idol Nose ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ เป็นหมอฝีมือดีคนหนึ่งเลยและเป็นหมอคิวทองของที่นี่ด้วย ใครสนใจมาเลยค่าาา

สวยค่ะ แต่เราว่าถ้าตัดปีกจมูกอีกหน่อยก็สวยเป๊ะเลยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้