ดู: 1340|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] รีวิว ทำนม 450 cc ขึ้นเขียงครั้งแรกในชีวิต!!

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีรีวิว ทำนม ศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตจ๊ะ ไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดและไม่เกินที่คาดเอาไว้ด้วย ทำมาแล้วประทับใจก็อยากจะบอกต่อความแฮปปี้ค่ะ เบียร์คิดว่าผู้หญิงจำนวนไม่น้อยที่สนใจอยาก ทำนม แต่ยังกล้าๆ กลัวๆ เมื่อก่อนเบียร์ก็เป็น แต่ปัญหาไม่ใช่แค่เพราะนมเล็กแล้วอยากอัพไซซ์นะคะ หน้าอกเบียร์หย่อนมาก (ขออนุญาตไม่เอารูปลงนะคะ) แต่จะบรรยายให้เห็นภาพแค่ว่า นมยานเป็นถุงกาแฟมีอยู่จริง

บ่นกับเพื่อนจนได้เรื่อง
เวลาใส่เสื้อผ้าแต่งตัวธรรมดาจะแค่ดูเหมือนเป็นคนไม่มีนมทั่วไป แต่ผู้หญิงเราเนอะ อยากแต่งตัวใส่เสื้อผ้าได้สวยๆ บ้าง ไปเล่าให้น้องที่รู้จักกันฟัง บ่นใหญ่ 5555 น้องก็แนะนำให้มาปรึกษากับคุณหมอที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซค่ะ (นางเคยทำจมูกจากที่นี่)  นางว่าคุณหมอคุยง่าย ให้คำปรึกษาดี ตอนแรกบอกปัดเต็มที่ ไม่กล้ามาเพราะอาย ไม่กล้าเปิดนมให้คุณหมอดู ด้วย นางเลยอาสามาเป็นเพื่อนวันปรึกษาด้วยค่ะ อะมาก็มา ปรึกษาฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายก็ชอบตรงนี้ 5555

ของจริงงามกว่าในรูปอีกนะออเจ้า

รพ.สะอาดสวยงามตามท้องเรื่องค่ะ พนักงานก็หน้าตาดีทุกคน เอาซะอยากมาทำงานที่นี่เลย 5555 เข้ามาถึงก็กรอกประวัติ รอเรียกเข้าห้องปรึกษาทันทีค่ะ เบียร์ได้ปรึกษากับคุณหมอเต้ย โอปป้าสุดๆ (หล่อเว่อร์) ตอนนั้นอยากชวนกันกลับมาก เพราะอายหมอหนักกว่าเดิม แต่มาถึงขั้นนี้แล้วไง คุยไปคุยมาก็เขินน้อยลง 5555 คุณหมอดูเข้าใจปัญหา หมอเต้ยถามว่าเราอยากได้ใหญ่มากไหม ของเบียร์คุณหมอบอกว่าใส่ได้เยอะอยู่เพราะมีเนื้อค่อนข้างเยอะ นี่ก็ไม่รู้ว่ามันเท่ากับกี่ cc โชคดีที่คุณหมอมีซิลิโคนมาให้เลือก ลองวางทาบนนมดูเลย สรุปได้ขนาดที่ 450 cc ค่ะ

ฝากติดตามด้วยนะคะ ศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตจ้า

มาอัพไชซ์ที่มาสเตอร์พีซ 450 cc กับคุณหมอเต้ยสุดหล่อ ตื่นเต้นสุดๆ

หลับในห้องผ่าตัดเกือบ 2 ชั่วโมง ออกมาอีกทีก็ช่วงบ่ายละจ้า
ระหว่างพี่พยาบาลสอนพันผ้าซัพพอร์ต แชทโทรศัพท์ก็ขึ้นรัวๆ คนถามเข้ามาเยอะมาก

ชิวๆๆ สรุปได้ 450 Cc งานดีหนักมาก

คุณหมอเต้ยมือเบาสุดๆ ส่วนที่ใครว่าเจ็บเหมือน 10 ล้อทับคุณหลอกดาวมาก เป็นการศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตที่ประทับใจสุดๆ

5 วัน ประทับใจมากกกก ที่สำคัญคุณหมอเป็นกันเองสุดๆ (หล่อเว่อร์)

14 วันกลับมาแพ็คของเองได้เหมือนเดิมแล้วจ้า แต่ยังยกกล่องหนักๆ เองไม่ได้นะคะ
อยากมีหน้าอกทรงสวยๆ ต้องใส่ใจดูแลตามคุณหมอสั่ง

ถุงกาแฟที่ไหน ไม่มีให้แซวแล้วเด้อออ

ไม่ต้องรออะไรแล้วค่ะ ถ้ามั่นใจว่าอยาก ทำนม อยากมีหน้าอกสวยๆ มาโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซค่ะ นัดคิวเสร็จเค้าก็จะนัดคุณหมอเฉพาะทางให้เราปรึกษาตั้งแต่ครั้งแรกเลย (@masterpiececlinic ไลน์โรงพยาบาลนะคะ) ถูกใจไม่ถูกใจก็รู้ตั้งแต่ตอนปรึกษาค่ะ ซึ่งเบียร์ประทับใจตั้งแต่เดินเข้ามาจริงๆ อย่างที่บอก ที่สำคัญคุณหมอเป็นกันเองสุดๆ แถมๆ หล่อ 55555 จบรีวิวจ้า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้