ดู: 1937|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ไม่คิดว่าจะสตรองได้ขนดนี้...หลังทำนมเสร็จ ที่ Dream Clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า รุ้งนะคะ วันนี้รุ้งจะมาแชร์ประสบการ์ณเสริมหน้าอกที่ดรีมคลินิกให้เพื่อนๆฟังกันค่ะ

ที่อยากเสริมหน้าอกเลยเนี่ย เพราะว่าอยากใส่เสื้อผ้าแล้วให้ดูเซ็กซี่ขึ้น เพราะว่าตอนก่อนทำ รุ้งใส่ชุดอะไรก็ดูเหมือนเด็กเลยค่ะ รู้สึกไม่มั่นใจ เลยตัดสินใจถึงเวลาแล้วแหละที่เราต้องทำอะไรซักอย่าง นั้นก็คือ เพิ่มไซ้สน้องนมของเรานี่เอง รุ้งหาข้อมูลเยอะมากๆค่ะ จากอินเตอรเนตนี่แหละ เสิจไปเสิจมาจนไปเจอรีวิวคุณหมอทรงยศ เห็นแล้วใช่เลยค่ะ ชอบมากๆ ทั้งทรงที่ดูไม่โป๊ะ ทั้งแผลที่เนียนสวย รุ้งค้นหาประวัติของคุณหมออย่างระเอียด จนมั่นใจ ยังไงก็ต้องทำที่นี่แหละ จองตั๋วเครื่องบิน บินมากทม. มาปรึกษาเลยค่ะ

วันที่มาปรึกษา ประทับใจมากๆ เพราะคุณหมอวัดระเอียดมาก ตามรีวิวหลายๆรีวิวที่อ่านมาเลยค่ะ คุณหมอจะช่วยแนะนำว่าควรทำแบบไหนดี ทรงไหนถึงจะสวย ซึ่งหน้าอกรุ้งหมอแนะนำต้องใส่หยดน้ำค่ะ เพราะว่าหน้าอกรุ้งค่อนข้างหย่อนและเนินหน้าอกต่ำ หมอแนะนำว่าถ้าทำกลมจะยิ่งดูไม่มีเนินกันเข้าไปใหญ่ ซึ่งจะไม่สวยเลย หมอบอกว่าทรงหยดน้ำจะทำให้หน้าอกมีเนินขึ้น ดูธรรมชาติขึ้น ซึ่งรุ้งเชื่อคุณหมอ เอาตามที่หมอแนะนำเลยค่ะ เพราะรุ้งคิดว่าหมอเจอเคสมาเยอะ ยังไงหมอ ก็เลือกสิ่งดีที่สุดให้แน่นอน และทางคลินิกจะมีไซ้สมาให้เราลอง ซึ่งดีมากๆค่ะ ทำให้ได้เห็นเลยว่า ทำออกมาเสร็จจะเป็นยังไง รุ้งมาจบที่ ไซ้ส 345 cc หยดน้ำของmentor ค่ะ หลักจากตัดสินใจไซ้สเสร็จ รุ้งนัดวันทำเลยค่ะ ไม่รอช้า อยากมีนมแล้วค่าา

วันทำจะบอกว่า ไม่ค่อยตื่นเต้นเท่าไร เพราะว่าเตรียมใจมาในระดับนึงแล้วมและมั่นใจในคุณหมอมากๆว่า ต้องออกมาสวยแน่ๆค่ะ  ก่อนผ่าตัดหมอจะเข้ามาคุยกับเราอีกรอบอย่างระเอียด หลังจากนั้น รุ้งก็โดนฉีดยา และก็ไม่รู้สึกอะไรเลย หลับไปเลยค่ะ รู้สึกอีกทีคือเสร็จแล้ว จะบอกว่าไม่เจ็บเลยค่ะ ที่ใครบอกว่าเหมือนโดนสิบล้อทับ ไม่จริงเลยค่ะ รุ้งชิวมากก มีแค่อาการมึนนิดหน่อย รุ้งช่วยเหลือตัวเองได้ตั้งแต่วันแรก รุ้งจองโรงแรมไว้ข้างๆคลินิก สามารถเดินกลับเองได้ แต่รุ้งมีเพื่อนมาด้วยนะคะ เพราะว่าคลินิกต้องให้มีญาติมคอยรับด้วยค่ะ  รุ้งแอบคิดในใจ รู้งี้ทำไปนานแล้ว ถ้าจะชิวขนาดนี้ 5555555

หลังทำเสร็จวันรุ่งขึ้นค่ะ จะบอกว่าชิวมากกก ไม่เจ็บเลยย รุ้งต้องใส่สปอตบราและผ้ารัดหน้อกไว้ค่ะ

หลังตัดไหม 7 วันค่ะ ที่ชิวอยู๋แล้วก็ชิวขึ้นไปอีกค่ะ555 เริ่มอยากใส่ชุด แต่งตัวแล้วค่ะ

หลังผ่าคุณหมอจะนัดมาดูแผล ดูทรง เป็นระยะๆ แต่จะบอกว่า หมอนัดค่อนข้างถี่นะคะ ซึ่งรุ้งว่ามันเป็นอะไรที่ดีมาก ประทับใจมาก เพราะคุณหมอและพนักงานดูแลเราดีมากๆค่ะ ใส่ใจกันสุดๆ ถึงแม้รุ้งจะอยู่ ตจว. แต่ก็มาตามนัดหมอทุกครั้งนะคะ

ตอนนี้หน้าอกรุ้งพึ่งครบเดือน ล่าสุดพึ่งไปคุณหมอมา แฮปปี้มากๆค่ะ ไม่มีปัญหาอะไรเอ่ย หมอเริ่มให้นวดๆเบาๆได้แล้ว ตอนนี้ใส่อะไรก็มั่นใจมากขึ้น รู้สึกเป้ะมาก ไปไหนก็มีแต่คนชม ปลื้มปริมกับน้องนมอันใหม่มากค่ะ ไม่ใช่เสื้อผ้าแล้วดูเหมือนเด็กแล้วค่า อิอิ  ^^

มาดูรูปก่อนทำรุ้งกันบ้างดีกว่าค่ะ ที่บอกว่าใส่ชุดแล้วเหมือนเด็ก คือเด็กจริงๆค่ะ TOT แบนนซะ

ฝากถึงใครที่กำลังมองหาที่เสริมหน้าอกนะคะ อันนี้รุ้งไม่ใช่หน้าม้า ไม่ได้สปอนเซอร์ใดๆทั้งสิ้น เพียงแต่ทำแล้วออกมาดี ไม่เจ็บแถมยังฟื้นตัวไว เลยอยากมาแชร์ประสบการณ์ตรงให้ทุกคนได้ฟัง ว่าเสริมหน้าอกไม่ได้เจ็บอย่างที่คิดจริงๆนะคะ

เพื่อนๆคนไหนที่กำลังมองหาที่เสริมหน้าอก อยากให้ลองดูที่ดรีมคลินิกเป็นตัวเลือกนึงนะคะ รับรองไม่ผิดหวัง แบบที่รุ้งเองก็ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ

สุดท้ายนี้ขอบคุณคุณหมอทรงยศ พยาบาลและพนักงานทุกคนมากๆเลยค่ะ ที่ทำให้ฝันของรุ้งเป็นจริง ไม่ผิดหวังจริงๆที่เลือก Dream Clinic.

สวยธรรมชาติมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้