ดู: 534|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ผู้หญิงตัวเล็กต้องเข้ามา! รีวิวศัลยกรรมหน้าอกกับดรีมคลินิก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเราเป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาเรื่องหน้าอกเล็กจึงตัดสินใจที่จะเสริมหน้าอก  ก่อนอื่นเลยเราขอแนะนำตัวก่อนเราชื่อจ๋านะค่ะ หน้าอกเดิมคือไม่มีเลย เราหนัก 35 สูง147 นะค่ะ เป็น ผญ ตัวเล็กค่ะ

ก่อนเสริมจะประมาณนี้ค่ะ ไม่ค่อยมั่นใจกับการแต่งตัวเปิดเผยเท่าไหร่

เราเลือกเสริมหน้าอกที่ดรีมคลีนิคเพราะมั่นใจในฝีมือคุณหมอและคุณหมอก็ใจดีมากค่ะวัดไซต์และอธิบายอย่างละเอียดของเราทำช่วงมีโปรน่ะค่ะ ราคา 48000 ไซต์ไม่เกิน350cc

นัดพบคุณหมอเพื่อปรึกษาก่อนเสริมหน้าอกค่ะ คุณหมอจะมีการวัดไซส์ วัดขนาดซิลิโคนให้ค่ะ

หลังจากคุณหมอประเมินเสร็จเรียบร้อยแล้วคุณหมอก็ให้ไซต์ 300 cc แต่ก็แอบขอคุณหมอเพิ่มเป็น 335 cc แผลใต้ราวนม ทำโดยใช้ยานอนหลับทางสายน้ำเกลือ จริงๆเราอยากได้สัก 400 cc แต่ร่างกายไม่ให้ค่ะตัวเราเล็กและเนื้อน้อย

พอได้เลือกขนาดแล้วก็จะมีตรวจเลือดที่คลินิกเพื่อตรวจสภาพร่างกาย จากนั้นก็นัดวันผ่าตัดกับพนักงาน (คุณหมอไม่รับเคสปรึกษาแล้วทำเลยนะ เพราะคุณหมอจะมีการสั่งซิลิโคนตามขนาดที่เหมาะสมกับเรา งานศัลยกรรมของคุณหมอค่อนข้างละเอียดเลยค่ะ)

วันนี้หน้าอกเราได้ 1 เดือน 10 วันพอดีค่ะ ทรงสวยมากแต่ยังมีตึงๆอยู่บ้างเพราะเนื้อเดิมไม่มีส่วนแผลสวยมากค่ะแต่ไม่ได้ถ่ายรูปไว้วันหลังจะมาอัพแผลให้ดูอีกนะคะ

ปล.ค่ะเราเป็นพยาบาลนะค่ะและพอดีว่าเพื่อนก็เป็นพยาบาลทำงานอยู่ที่คลีนิคด้วยเราเลยมั่นใจถึงเรื่องความปลอดภัยในการผ่าตัดค่ะ
คุณหมอดูใส่ใจมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้