ดู: 715|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] เสน่ห์สร้างได้ด้วยรอยยิ้ม....ปากกระจับ เลอโชเม่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Paphapron_ เมื่อ 2018-8-31 18:13

[font=KodchiangUPC]แชร์ประสบการณ์ ทำปากกระจับบน ที่lechome กับคุณหมอปังปอนด์ คิดว่าจะเจ็บกว่านี้ คุณหมอปังปอนด์มือเบามาก ฉีดยาได้เจ็บเลยค่ะ (ส่วนตัวคิดว่าแบบนั้นเพราะทำมาเยอะ) เป็นเนื้อปากไม่ได้หนา แต่ปากไม่เป็นทรง ดูหน้าดุ เพราะด้วยเราทำงานบริการ ถ้าไม่ยิ้มหน้าจะดุมากเลย เลยตัดสินใจทำ แต่ก้กลัวนะเพราะคิดว่า ปากต้องเจ็บกว่าจุดอื่น แต่เอาทำเข้าจริง ชิลเหอะ!!!  ตอนคุณหมอจะฉีดยา คุณหมอบอกไม่ต้องกลัวน๊า ไม่ต้องคิดตาม ถ้าหมอจะฉีดยาชา หรือทำอะไร หมอจะบอกเราก่อน คือแบบ น่ารัก โดนใจ ประทับใจ (แถมหมอหล่อด้วยแหละ) โดยรวมชอบ บวมน้อย แผลหายเร็ว เพราะคุณหมอใช้มีดกรีด ไม่ใช้เลเซอร์ แผลเลยหายเร็วไม่หดหลัง ไม่ได้อวย ไม่ใช่หน้าม้า!!! ไม่เชื่อคุณมาทำได้เลย อิอิ

มาดูรูปเลย ขนาดยังไม่ตัดไหม อย่างเริ่ด

ก่อนทำ

หลังทำ 1 วัน

วันที่ 2 ไม่ค่อยบวมมากเท่าไหร่

วันที่ 3

วันที่ 7

วันที่ 10 รอตัดไหมแล้ววว

หลังทำ 12 วัน

ทรงอะไร บวมน้อยมากเลยค่ะ เท่าไหร่ค่ะ
มีรูปอัพเดตไหมค่ะ ทรงสวยค่ะ ยกมุมปากไหมค่ะ
ดูดีเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้