ดู: 1181|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกดูสวยอวบอิ่ม มีเนินเหมือนธรรมชาติ โชคดีที่เลือกไปเสริมที่เดอะซิปคลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
จับหน้าอกตัวเองแล้วฟินมากค่ะ น้องนมเรานิ่มมาก ซึ่งตอนแรกคิดว่าการทำศัลยกรรมหน้าอก

จะดูแล้วแค่สวยเฉยๆ คงจะทำมาแล้วจับแล้วคงไม่เหมือนธรรมชาติ ซึ่งความเป็นจริงแล้วแฟนเรา

บอกว่าก็เหมือนของจริงค่ะ เราว่ามันก็ขึ้นอยู่กับซิลิโคนที่เราเลือกใส่ด้วยแหละว่าของดีขนาดไหน

เราเสริมทรงกลม ของเมนเตอร์ 400cc ทำมาแล้วก็ดีนะค่ะ หน้าอกตอนนี้หลังจากไปทำมา

4เดือนกว่าล่ะค่ะ หน้าอกก็จะประมาณนี้ค่ะ

รูปของเราค่ะหลังจากไปทำมา

นวดตลอดๆ  ไม่เคยหยุดนวดเลย มีคนในรีวิวแนะนำให้นวดไปเลื่อยๆ

เพราะการนวดจะทำให้หน้าอกนิมเป็นธรรมชาติ เราเลือกทำที่เดอะซิปคลินิกเพราะคุณหมอ

มีนวัตกรรมการผ่าตัดด้วยการส่องกล้อง ซึ่งจะทำให้แผลผ่าตัดนั้นเล็กกว่าวิธีปกติ ทำให้เจ็บน้อยกว่า

และฟื้นตัวเร็วด้วย แต่ค่าใช้จ่ายก็จะสูงกว่าการผ่าตัดปกติค่ะ จริงๆ แล้วใครที่จะตัดสินใจเสริมหน้าอก

จะใช้วิธีผ่าตัดแบบไหนก็ได้ค่ะ ขึ้นอยู่กับความพึงพอใจ แต่สิ่งที่สำคัญต้องเลือกหมอทำที่เก่งๆ

อย่างที่เราเลือกมาทำกับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิปคลินิกนี้แหละค่ะ รู้สึกโชคดีที่เลือกทำที่นี้

เพราะทำแล้วสวยจริงๆ คุ้มค่ากับเงินที่ต้องจ่ายไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้