ดู: 1274|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลงภาพ ขอคำแนะนำจากเพื่อน ๆ ในการทำศัลยกรรมค่ะ ว่าควรแก้ ควรทำส่วนไหนบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุดโดย send2bonus เมื่อ 2010-10-9 21:02

สวัสดีคะ  ชื่อโบนัสค่ะ
เห็นเพื่อนๆ ทำศัลยกรรมกันแล้วสวยมากค่ะ  ตอนนี้อยากทำบ้าง  ที่ไม่พอใจก้อคือ
1.  ตา  ตาชั้นเดียวและเล็กค่ะ (ในรูปแอบใส่บิ๊กอายส์ค่ะ)
ถ้าจะทำตา อยากได้แบบกลมโต เกาหลี  ที่อ่านรีวิวมาสนใจหมอกมล กับคุณหมอนพรัตน์ค่ะ  ท่านไหนดีค่ะ
2.อยากทำจมูกให้เล็กลงค่ะ เพราะปีกจมูกหนาใหญ่มากค่ะ (ในสายตาตัวเอง)  
3.แก้ปากบาง เพราะปากหนามากเลยค่ะ   ที่อ่านรีวิวมา  สนใจคุณหมอภู  คุณหมอพีระ
4. สนใจจะทำลักยิ้มด้วยค่ะ   อาจจะทำค่ะ แต่ยังไม่ได้หารายละเอียดเลย
พูดไปพูดมาก้อแทบจะทั้งหน้าตาเลย  แต่อยากทำครั้งเดียวกับหมอคนเดียวเลยค่ะ ไม่อยากตะเวนไปตะเวนมาบ่อย ๆ ค่ะ เ พราะตอนนี้อยู่ต่างประเทศ  
อาจจะกลับไทยได้เพียงแค่ 2เดือนอย่างมาก  ก้อเลยอยากจะทำทีดียวค่ะ จะได้ไม่เสียเวลา
รบกวนด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ
ปล.มีรูปประกอบด้วยค่ะ  อย่าตกใจก่อนนะคะ
javascript:;
javascript:;

Video Snapshot 91.jpg (28.89 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

Video Snapshot 91.jpg

171029.jpg (36.72 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

แนะนำ....ทำจมูกกับตัดปีกจมูก.......ทำตาสองชั้นเท่านี้ก็ดาราเกาหลีแล้วละจ้า
ทำจมูก จัดฟัน
เรื่องของตาถ้าอยากสวยต้องทำที่เกาหลีคะ ทำที่ไทยไม่ค่อยสวยเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้