ดู: 1459|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกที่เดอะซิปสวยได้ใจไปเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mon444 เมื่อ 2018-8-26 21:18

รีวิวหน้าอกสวยๆ เลิศๆ และแป๊ะเว่อร์มากค่ะ ไปให้หมอทำมายังไม่ถึงหนึ่งเดือนเลย

ตอนนี้เริ่มเข้าที่แล้วค่ะ ไม่รู้สึกเจ็บเลยช่วงนี้ก็นวดเป็นประจำตามคำแนะนำของคุณหมอ

เราตัดสินใจเสริมหน้าอกเพราะเป็นคนมีปัญหาเรื่องหน้าอกเล็ก สามีก็อยากให้เสริมด้วย

ก็เลยตัดสินใจทำ เลือกมาทำที่เดอะซิปคลินิกเพราะคนส่วนใหญ่มาทำที่นี้เยอะ ก็เลย

เชื่อว่าทำที่นี้ดีที่สุด ยิ่งคุณหมอเป็นผู้หญิงด้วยยิ่งโอเคเลย เพราะเรารู้สึกไม่อายเวลา

ถอดเสื้อผ้าให้คุณหมอดู พอได้เจอคุณหมอและได้พูดคุยปรึกษาเรื่องหน้าอก

คุณหมอใจดีค่ะ ให้คำแนะนำดีมากเลยเหมือนเข้าใจหัวอกความเป็นผู้หญิงด้วยกัน

เราเลือกทำทรงกลมขนาด 375cc. ผิวทรายค่ะ ข้อดีของผิวทรายปัญหาเรื่องเกิดผังผืด

จะน้อยกว่าผิวเรียบ แต่ก็ต้องนวดทุกวันค่ะจะได้หน้าอกนิ่มเหมือนธรรมชาติ

เลือกทำถูกที่ ถูกเวลา ถูกคลินิก และเลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ คิดถูกจริงๆ ค่ะ

ผลที่ได้มันก็คุ้มค่ากับเงินที่จ่ายไป

ก่อนที่เราจะทำ

หลังทำค่ะ

ขอบคุณ คุณหมอดารินทร์ที่ทำให้หน้าอกจากไม่มีเลยแบนมากๆ ทำออกมาได้สวย

อย่างที่เราต้องการวันนี้ก็เลยอยากมาแชร์ให้ทุกคนได้ดูกันก่อนจะเลือกและตัดสินใจ

ว่าทำที่ไหนดี เราก็เป็นอีกหนึ่งเสียงว่าทำที่นี่ก็ดีนะค่ะ ไม่แพงด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้