ดู: 1122|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกเราใส่มา 375cc. ผลงานคุณหมอดารินทร์ที่เดอะซิปคลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้เป็นช่วงเวลาที่ดี มีเวลามารีวิวให้ทุกคนในดั่งโด่งได้อ่านกัน
คือเรื่องของเรามีอยู่ว่า เมื่อ 3 เดือนที่แล้วส้มได้ไปเสริมหน้าอกมาที่คลินิกแห่งหนึ่ง
บอกเลยแล้วกัน ที่ เดอะซิปคลินิก สาขาที่ไปทำคือที่ทองหล่อค่ะ
ซึ่งเข้าไปพบคุณหมอครั้งแรกก็ตกใจนะค่ะ ว่าทำไมที่นี้มีคนไข้เยอะมากเลย
ขนาดเรานัดเป็นวันธรรมดา คนก็ยังเยอะอยู่ ตอนที่นั่งรอก็คุยกับเพื่อนๆ ที่เขามารอ
พบคุณหมอเหมื่อนกัน ส่วนใหญ่เหมือนมารอคิวทั้งผ่าตัดเสริมหน้าอก แล้วก็มีทำอย่างอื่นด้วย
บางคุณก็พบคุณหมอเพื่อปรึกษา (เราคิดในใจต้องเป็นช่วงโปรโมชั่นแน่ๆ เลยคนถึงมาเยอะ
แต่จริงๆ แล้วไม่ใช่โปรเลยค่ะเพราะแอบถามพี่พนักงานสาขา พี่เขาบอกคนไข้คุณหมอเยอะ
เป็นแบบนี้ค่ะ แต่พูดคุยกับคุณหมอใช่เวลาไม่นานมากแต่ละคน ส่วนใหญ่อ่านข้อมูลคุณหมอ
และก็ตั้งใจที่จะมาทำศัลยกรรมอยู่แล้ว) พอพี่เขาพูดเราก็คิดในใจเออ ถือว่าโชคดีนะที่
ตัดสินใจเลือกทำที่นี่ ด้วยเหตุผลส่วนตัวเลย ต้องดีจริงคนถึงมาทำเยอะ

พอเป็นช่วงเวลาของเราที่ต้องพบคุณหมอ เราก็รู้สึกตื่นเต้นนะ ขนาดยังไม่ถึงเวลาผ่าตัดแค่ปรึกษาก่อน
ยังตื่นเต้นขนาดนี้555555 คุณหมอก็ทักสอบถามประวัติด้วยว่าแพ้ยาอะไรมั้ย อยากทำใหญ่ขนาดไหน
เราก็บอกว่าอยากทำไม่ใหญ่มากค่ะ เอาพอดีๆ คุณหมอก็ให้ลองชุดแบบยกทรงที่มีช่องไว้ใส่ซิลิโคน
เพื่อลองขนาดที่เหมาะสม เราเลืกทำ 375 cc. คุณหมอก็พูดไม่เยอะมากเท่าไหร่ ส่วนตัวก็ไม่ได้ถาม
อะไรคุณหมอเยอะค่ะ คิดในใจว่าไม่ต้องถามเยอะเพราะใจมันอยากทำอยู่แล้ว

เราได้คิวทำหลังจากปรึกษาประมาณ 1 สัปดาห์เพราะเป็นช่วงที่เป็นวันหยุดยาวหน่อยก็เลยได้ทำค่ะ
สวยไม่สวยดูเอาเองนะค่ะ

เราไม่เคยเชียนรีวิวในนี้เลย แต่เราคิดว่าการเขียนครั้งนี้จะได้เป็นประโยชน์กับเพื่อนๆ ที่อยากหาคลินิก
ที่จะเสริมหน้าอก จะเป็นเป็นข้อมูลว่าก่อนและหลังทำนั้นเป็นอย่างไรบ้าง
ผลงานคุณหมอดารินทร์ที่เดอะซิปคลินิก สวยจริงค่ะ และดูเป็นธรรมชาติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้