ดู: 1484|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอกแล้วดูเป็นธรรมชาติ ใหญ่แล้วขอโชว์ให้เพื่อนๆ ในดั่งโด่งได้ดูกันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำหน้าอกแล้วดูเป็นธรรมชาติ ใหญ่แล้วขอโชว์ให้เพื่อนๆ ในดั่งโด่งได้ดูกันค่ะ

แชร์ประสบการณ์ แล้วอยากที่จะบอกต่อทุกๆ คน
อันดับแรกทุกคนที่สนใจอยากจะเสริมหน้าอกต้องมีคำถามนี้เป็นคำถามแรกว่าเสริมหน้าอกแล้ว
จะเจ็บมากหรือเปล่า เพราะมีหลายกระแสบอกว่าเสริมหน้าอกเสร็จจะเจ็บเหมือน10ล้อทับ
ของเรา....ไม่เจ็บเว่อร์อะไรขนาดนั้นเลยค่ะ แต่ก็มีเจ็บแต่ก็เดินกลับไป่ขึ้นรถเพื่อกลับบ้านได้ค่ะ

อันดับสองทุกคนต้องมีคำถามว่าทำแล้วจะสวย ดูเป็นธรรมชาติหรือเปล่า
ความเห็นของเรา.....ถ้าเราเลือกทำกับคลินิกที่ดี ได้มาตรฐาน คุณหมอเก่ง ก็สวยแน่นอนค่ะ
อยากของเราอ่านรีวิวมาหลายๆ ที่แต่ก็เลือกมาทำที่ the sib clinic เพราะรีวิวที่ส่วนใหญ่
เขียนก็สวยๆ ทั้งนั้น

อันดับสามทุกคนคงอยากรู้ว่าทำแล้วหน้าอกจะนิ่ม เหมือนหน้าอกจริงๆ หรือเปล่า
ของเรา.... ตอนนี้ของเรา 2 เดือนแล้วก็นิ่มนะค่ะ เราว่าขึ้นอยู่กับซิลิโคนที่เราเลือกด้วย ถ้าเลือก
ยี่ห้อดีๆ ก็นิ่มเหมือนหน้าอกแท้ๆ เลย

อันดับสี่ ทุกคนก็คงอยากรู้ว่า การเสริมหน้าอกต้องจ่ายแพงหรือเปล่า
ของเรา.... ซึ่งราคาที่เราเคยเช็คก่อนที่จะมาทำที่ the sib clinic ราคาแต่ละที่ก็แตกต่าง
กันไปค่ะ ขึ้นอยู่กับหลายปัจจัย เช่นโปรโมชั่น ณ ตอนนั้น การเลือกซิลิโคน ราคาก็จะไม่เท่ากัน
ของเราไม่แพงค่ะ ไม่ถึงแสนเลย ก็ได้อย่างสวยมาล่ะ

อันดับที่ห้า การดูแลหลังเสริมหน้าอก จะต้องทำยังไงบ้าง พักฟื้นนานมั้ย
ตอบเลยค่ะ...... หยุดงานหรือลาไม่เกิน3วัน ก็ทำได้แล้วค่ะ จากประสบการณ์ของเรา หลัวผ่าตัด
3วัน เราก็กลับไปทำงาน ทั้งๆ ที่ยังพันผ้ารัดหน้าอกอยู่เลย ก็ยังไปทำงานได้ปกติค่ะ แต่ไม่ขับรถไปนะค่ะ
เราให้แฟนไปส่ง (พนักงานแนะนำว่าไม่ควรขับรถหรือออกกำลังหลังผ่าตัด 2-3 สัปดาห์ค่ะ)

เพื่อนๆ ได้ข้อมูลจากเราแล้ว คงได้ประโยชน์ในการตัดสินใจว่าจะเสริมหรือไม่เสริมนะค่ะ
เราคิดว่าเพื่อนที่อ่านแล้ว ต้องอยากเสริมเร็วๆ แน่ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้