ดู: 2363|ตอบกลับ: 3

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกกับหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bunny08 เมื่อ 2018-8-10 17:25

รีวิวอัพไซต์อกไข่ดาวสู่อกภูเขาไฟ ฝีมือหมอทนงศักดิ์ โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติก เมื่อก่อนเป็นคนไม่ค่อยมั่นใจในตัวเองเลย เสื้อรัดรูป เสื้อโชว์อกนี้ไม่ต้องถามอยากใส่มาก พอซื้อมาใส่แล้วมันดูขัดๆ จนถึงจุดนึงเราก็มีความคิดว่าเอาน่าเสริมหน้าอกดีกว่าอย่างน้อยก็ให้มีขึ้นมาบ้างเหอะ ก็เริ่มที่จะหาข้อมูลในการเสริม สมัยนี้ก็เยอะแยะเหลือเกินจนเลือกกันไม่ถูก เราก็พยายามเลือกที่เป็นโรงพยาบาลนะคะ หาสถานที่ที่เราไว้ใจและสะดวกในการเข้าพบแพทย์ถ้าเกิดอาการผิดปกติหรือกังวลใจ พอดีมาเจอโรงพยาบาลเอเชียคอสเมติก สถานที่ไม่ได้เดินทางลำบาก ก็เลยสอบถามไปก่อนเบื้องต้น เจ้าหน้าที่ก็ให้รายละเอียดและมาตรฐานชัดเจน มีวิสัญญีแพทย์ให้ยาสลบด้วย หลังจากนั้นก็ได้ทำการจองคิวปรึกษาผ่านทางอินบ๊อคของทางโรงพยาบาล โดยเราขอเข้าไปปรึกษาทางคุณหมอก่อนดีกว่า จะได้ดูสถานที่ทำด้วย พอถึงวันนัดเจ้าหน้าที่ก็โทรมานัดเวลากับเราประมาณ10โมงเช้า เข้าไปถึงก็กรอกประวัติแล้วก็รอพบคุณหมอ ช่วงเวลาที่ปรึกษากับคุณหมอท่านก็อธิบาย การผ่าตัด เสริมไซต์ไหนดี โดยดูจากขนาดหน้าอกเดิมของเรา หลักจากปรึกษาคุณหมอดูสถานที่เบื้องต้นแล้วก็ตัดสินใจทำที่นี่แหละ ก็ตกลงนัดวันทำไว้เลย เจ้าหน้าที่ก็พาเราไปตรวจร่างกายไว้ก่อนค่ะ ผลออกมาร่างกายเราปกติสามารถทำการผ่าตัดได้ พอถึงทำก็มีจะมีเจ้าหน้าทีโทรมากหาเราให้งดน้ำงดอาหารก่อนค่ะ เข้าไปถึงโรงพยาบาล เค้าให้เราเปลี่ยนชุดผ่าตัด วัดความดัน เสร็จแล้วก็เข้าห้องผ่า โดยจะมีแพทย์วิสัญญีมาทำการดมยาสลบให้ หลังจากนั้นคือเราก็เล่ารายละเอียดไม่ได้ค่ะ คือเราหลับไปเลย ตื่นมาก็อยู่ที่ห้องพักฟื้นของโรงพยาบาลแล้ว ผ่าตัดสำเร็จไปด้วยดี ตอนตื่นมาแรกๆเราไม่รู้สึกถึงความเจ็บอะไรเลย นอนเกือบ4ชม.ได้ค่ะ รู้สึกว่าพอลุกไหวแพทย์ก็ให้เรากลับบ้าน พอกลับมาถึงบ้านอาการปวดเริ่มมีค่ะ ปวดตรงบริเวณหน้าอก ตรงแผลไม่เจ็บเลย ก็เลยทานยาเข้าไปตามที่หมอจัดให้ พอเช้ามาเราก็รู้สึกเหมือนมันบวมๆมากกว่าเดิม ตกใจมาก เจ้าหน้าที่ที่รพ.โทรมาพอดีก็เลยสอบถามเค้า อาการก็ปกติก็เลยเลิกสนใจในเรื่องอาการบวมมาโฟกัสเรื่องรูปทรงหน้าอก ค่อนข้างกังวลช่วงรอเวลาก็ค่อนข้างทรมารกลัวไม่สวย เราเข้าไปตรวจตามนัดตลอด ตัดไหม ตรวจทรง จนตอนนี้จะ2เดือนละค่ะอาการเจ็บปวดหายไปหมดแล้ว เสื้อตัวไหนเราอยากใส่เรารื้อตู้มาใส่หมดเลยค่ะ มั่นใจขึ้นเยอะ ขอบคุณคุณหมอมากเลยค่ะ ประทับใจมาก
รูปประกอบค่ะ
โพสต์ 2018-10-13 21:51:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำ ร้านนวดนม Doom Deeใกล้ๆ Btsแบริ่ง

นวดดีมาก นมนิ่ม และทรงสวยค่ะ

เบอร์ร้าน 0844355349 โทรจองคิวก่อนนะคะ

ลูกค้าที่ร้านจะมีตลอดค่ะ

มาดูและหน้าอกหลังทำศัลยกรรมกัน

**บริการดีก็เลยบอกต่อค่ะ** เราเลือกร้านดูมดี
โพสต์ 2018-10-13 21:51:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำ ร้านนวดนม Doom Deeใกล้ๆ Btsแบริ่ง

นวดดีมาก นมนิ่ม และทรงสวยค่ะ

เบอร์ร้าน 0844355349 โทรจองคิวก่อนนะคะ

ลูกค้าที่ร้านจะมีตลอดค่ะ

มาดูและหน้าอกหลังทำศัลยกรรมกัน

**บริการดีก็เลยบอกต่อค่ะ** เราเลือกร้านดูมดี
โพสต์ 2018-11-6 04:13:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ กี่ซีซีคะ กำลังดีเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้