ดู: 2186|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แชร์ประสบการณ์เสริมหน้าอก จากอกซาลาเปากลายเป็นอกมะพร้าว by เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนอัพไซส์เป็นลูกมะพร้าว 55555

เม้าก่อน เกริ่นก่อนน เราชื่อโอ๋นะคะ คือเมื่อก่อน(ตามภาพบน)เราแทบจะไม่มีหน้าอกเลยค่ะ ถ้าดูจากในรูปก็น่าจะดูออกอยู่อะเนอะ 5555555 เฟลมากเวลาเพื่อนแซวว่าไม่มีหน้าอก เมื่อไหร่จะทำอย่างงู้นอย่างงี้ เอาจริงๆอยากจะบอกว่าอยากทำใจจิขาดดด แต่ที่ขาดไปกว่านั้นคือมันนี่นั่นเอง เศร้าจายยยยย T-T หลังจากนั้นเราก็เริ่มเก็บเงินมาเรื่อยๆค่ะ จนวันนี้ก็มาถึง พอมีโอกาสเรารีบถามเพื่อนที่เคยผ่านเขียงมาก่อน ถามนู่นถามนี่จนแอบกลัวการเสริมหน้าอกบ้างเล็กน้อย แต่ก็มิวายที่จะทำเราคุยกับเพื่อนไว้ค่ะว่าจะทำสัก 410 CC เพื่อนเลยแนะนำให้ทำที่รพ.เลอลักษณ์ค่ะ เพราะว่าปลอดภัยด้วยแถมดูแลดี คือได้นอนพักฟื้น1คืน(VIP) ญาติเฝ้าได้1คนหรือถ้าไม่มีคนเฝ้าก็จะมีพยาบาลคอยดูแลตลอดๆเราก็กดเรื่องได้ ดีงามเนอะ 

วันที่ทำเราก็เข้ามาคุยกับผู้เชี่ยวชาญก่อนค่ะ เราคุยไว้ว่าเลือกซิลิโคน Sebbin แล้วก็ได้ทำกับคุณหมอเสรีด้วย คุยเสร็จทำประวัติจ่ายเงิน+รับยาเสร็จก็แอดมิทที่ห้องพักค่ะ ก่อนเข้าผ่าตัดก็พบคุณหมอคุยเรื่องไซส์หน้าอกว่าเราสามารถใส่ตามที่ต้องการได้มั้ย ปรากฏว่าใส่ได้ค่ะ ฟินไปเลยยย จากนั้นก็ขึ้นเขียงเลยจ้าาาา.....

หลังทำได้ 1 วัน

ตื่นมาก็ยิ้มได้เลยค่ะเพราะไม่ได้เจ็บมากมายหรือทรมานเหมือนที่อ่านในรีวิวมา 5555 แล้วช่วงสายๆคุณหมอก็เข้ามาตรวจแล้วเราก็กลับบ้านได้ ระหว่างรอน้องนมเข้าที่หรืออาการดีขึ้นก็ต้องงดพวกแอลกอฮอล์ อาหารทะเล ของแสลง ของหมักดองไปก่อน ช่วงหกเดือนก็ห้ามยกของหนักและใส่ชั้นในมีโครงให้ใส่เป็นซัพพอร์ตบราไปก่อนค่ะ เพื่อความสวยของน้องนมและความปลอดภัยของเรา สู้อยู่ล้าวววววว แห่ะๆ

หลังทำไป 5 วันต้องกลับมาถอดผ้าพันหน้าอกที่รพ.อีกทีนะคะ เจ้าหน้าที่จะสอนนวดน้องนม แล้วก็จะมีการนวดกระตุ้นไฟฟ้าให้ด้วย ทริคที่ดีที่สุดคือต้องหมั่นนวดค่ะน้องนมจะได้นิ่มๆสวยธรรมชาติด้วย

หลังทำน้องนมมม

น้องนมเราเริ่มเข้าที่มากขึ้นแล้วค่ะ มีแต่คนชมว่าหน้าอกสวยธรรมชาติมาก แฮปปี้มากเลย 5555 และหลังจากที่ทำมาเรารู้สึกว่ามันเรียกความมั่นใจของเราได้เยอะเลย เมื่อก่อนใส่เสื้อเปิดแบบนี้เหมือนกันนะคะแต่ไม่เคยมั่นใจเลยด้วยความที่หน้าอกเล็กมาก แต่ตอนนี้มั่นใจสุดๆไปเลยค่ะเชื่อเลยว่าการมีหน้าอกเวลลาจะใส่เสื้อผ้าหรือแต่งตัวยังไงก็ดูสวยดูดีมากขึ้น แฮปป้าค่าาา ^^

สวยมากกก เซ็กซี่ แซ่บเว่อออออ
โอ้ยยสวยยยมากค่าาาา
ทรงหน้าสวย ดูธรรมชาติด้วย
เซ็กซี่มากๆค่ะ
สวยเซ็กซี่มากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้