ดู: 1272|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แนะนำค่ะเสริมหน้าอกที่เดอะซิปสวยจริงเหมือนธรรมชาติ

[คัดลอกลิงก์]
นับจากวันนี้เป็นต้นไป ขอบอกลาหน้าอกแบนๆ ตลอดชีวิตค่ะ เป็นสิ่งที่เราเองรอคอยและแล้วก็ได้มาอย่างสวยงาม
กับหน้าอกใหม่ ที่ดูอวบอิ่ม สวยงาม เลิศที่สุด ตอนนี้ไม่ต้องอายอีกต่อไปโชว์ค่ะ
นี้ค่ะหน้าอกเราหลังไปทำมา3 เดือน 400ซีซี ช่วยให้ชีวิตเราเปลี่ยนไปได้ค่ะ

แล้วนี้ก็หน้าอกแบนๆ ที่ไม่มีอีกต่อไปแล้วค่ะ

ความแตกต่างที่เห็นได้อย่างชัดเจน วันนี้เราเลยอยากมาแชร์และมาบอกต่อให้คนที่กำลังหาข้อมูลได้ศึกษากรณี
ศึกษาของเรา เพราะเราคิดว่าค่อนข้างมีประโยชน์ เราไปทำมาเมื่อ 3 เดือนที่แล้วเองค่ะ ตอนนี้หน้าอกก็นิ่มแล้ว
แต่ก็ต้องนวดคึงทุกวันเลย ทำเป็นประจำหลังอาบน้ำเสร็จก็เอาครีมทาผิวทาแล้วก็นวดวนไป เขาบอกว่าต้องให้
นวดหน้าอกไม่ต่ำกว่า 1ปี จะได้เข้าที่และหน้าอกจะนิ่มดูธรรมชาติเลย เราไปทำมากับคุณหมอดารินทร์
ชื่อเดอะซิปคลินิกแถวทองหล่อ ที่ได้มาทำที่นี้เพราะเพื่อนๆ แนะนำมาค่ะว่าที่นี้ทำสวย ราคาไม่แพงด้วย
พอทำออกมาก็เป็นอย่างที่เห็นค่ะ

แสดงความคิดเห็น

น่าสนใจ: 5.0
น่าสนใจ: 5
ไม่ทราบว่าทำผิวเรียบหรือผิวทรายคะ ทำเสร็จแล้วหัวนมรู้สึกไหมคะ  โพสต์ 2018-8-9 11:04
น่าสนใจ: 5
ไม่ทราบว่าทำผิวเรียบหรือผิวทรายคะ ทำเสร็จแล้วหัวนมรู้สึกไหมคะ  โพสต์ 2018-8-9 11:04
เจ็บไหมคะ ทำผิวทรายหรือเรียบ หัวนมมีความรุสึกไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้