ดู: 5529|ตอบกลับ: 37
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จาไปแก้จมูกใหม่ อ่ะครับ สิ้นปี ครับ ขอความเหนหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือ ว่า อยากจะแก้จมูกใหม่อีกรอบ ครับ พี่น้อง ครับ อยากให้จมูกมันแบบ ว่า พุ่งๆ ปลายไม่งุ้มอ่ะ

เพราะตอนนี้หยดน้ำน้อยไปอ่ะครับ เพื่อนช่วยแนะนำรูปนายแบบ ที่จมูกสวยๆ ให้หน่อยดิ่ครับ

เด๋วจาไปจองคิวกะหมอ แล้วน่ะครับ ในวันเสาร์ที่ 8 สิหาคมนี้อ่ะ เพราะจมูกเดิมครบ

1 เดือน 1 สัปดาห์ แล้ว ช่วยหน่อยนะครับ

web1.jpg (5.54 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

พี่อาชิอยากได้โด่งเท่าเดิมหรือเปล่า
หรือโด่งน้อยลงแต่ปลายไม่งุ้ม
ถ้าปลายไม่งุ้มคือปลายเชิดหรือเป่าคับ
จะได้ไปหารูปลองให้พี่อาชิพิจารณาดู
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-3 00:14:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โด่งเท่าเดิมครับ แต่ปลายไม่งุ่มอ่ะ แบบว่า ปลายพุ่งๆ แต่ไม่เชิดอ่ะ ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
อันนี้พอไหวไหมคับ

u6y73.jpg (33.94 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 11)

อันนี้ก้อสวย

จมูกดีๆ.jpg (78.55 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

โหยจะผ่าอีกแร้วเหรอ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-3 00:30:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับ อยากจมูกสวยๆ
โหวตออกค่ะ ไม่อยากให้แก้อ่ะ ของเดิมสวยแร้น เปนห่วงพี่อชิด้วย สภาพเนื้อของพี่อชิ บวมน้ำง่าย ไม่อยากให้ผ่าซ้ำอ้ะ
จะหล่อไปถึงไหนครับพี่
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-3 09:57:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โหวตออกค่ะ ไม่อยากให้แก้อ่ะ ของเดิมสวยแร้น เปนห่วงพี่อชิด้วย สภาพเนื้อของพี่อชิ บวมน้ำง่าย ไม่อยากให้ผ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-8-3 02:36

เอาหน่ะ ถึงยุบช้า แต่ก้อยุบหนิครับ อิอิ
โหวตออกค่ะ ไม่อยากให้แก้อ่ะ ของเดิมสวยแร้น เปนห่วงพี่อชิด้วย สภาพเนื้อของพี่อชิ บวมน้ำง่าย ไม่อยากให้ผ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-8-3 02:36

เห็นด้วยย !
พี่อชิครับ จมูกมันสวยแล้วนะครับ
อะไรยังไงแต่ละคนนิ

ไม่ยอมกันเรยจิงๆ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-3 12:46:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อะไรยังไงแต่ละคนนิ

ไม่ยอมกันเรยจิงๆ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-8-3 10:53

ก้อ ครั้งนี้คงเปงครั้งสุดท้ายแล้วอ่ะครับบบบบบบบ
กรรม พี่อะชิยังไม่พอใจอีกหร่าครับ  จมูกสวยมากแล้วนะนั่น !!!!!!!!!!
อะจ๊าก  ไม่เห็นด้วยครับ ที่จะทำใหม่
ไม่ตกลง งิงิ หมูกฉวยแย้ว อย่าทำเรยน้า นุ้งสาวเปนห่วงเจงๆ
ก้อ ครั้งนี้คงเปงครั้งสุดท้ายแล้วอ่ะครับบบบบบบบ
ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-8-3 12:46

ไม่เชื่ออออออออ

พี่อชิจะแก้อีกจิงๆหรา
อืม ผมว่าดีแล้วนะ แต่ก็แล้วแต่ความพอใจของคุณพี่อะนะ
ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-8-3 12:46

จัดไปเลยคัฟพี่หล่อ .... จมูกสวยได้อีก
ใจเย็น ๆ ครับพี่
ผมว่า ดีแล้วนะครับ
ลองดูสักพัก เผื่อเปลี่ยนใจ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-3 22:04:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับป๋ม
แบบนี้สวยครับ ปลายพุ่งๆ

akihiro.JPG (22.65 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-3 22:57:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แบบนี้สวยครับ ปลายพุ่งๆ
ต้นฉบับโพสโดย bee_bee เมื่อ 2009-8-3 22:13

แบบนี้แหล่ะช่ายเลยยยยยยยยยยยยยยย

พี่บีน่ารักมากมาย
พี่อชิตะ รอให้ครับ 6 เดือนก่อนไหมครับ กิวว่าของพี่สวยอยู่แล้วน่า
เพราะขนาดของกิว 2 เดือน ยังเรียวลงเรื่อยๆ เลย

แต่พี่อยากทำใหม่นี่อ่ะจิ๊ ....
ถ้าพี่เลือกที่จะทำใหม่ ก็ขอให้หล่อสมใจน่าค๊าฟ พี่อชิตะ
อชิพี่มีอีกแบบ ปลายพุ่งๆ แต่อาจจะโด่งน้อยไปหน่อย ถ้าอชิ แก้ก็บอกหมอเอาโด่งๆด้วย ปลายพุ่งๆด้วย พี่ก็ว่าจะแก้ใหม่เอาแบบนี้แหละ โด่งไม่มากเท่านี้ด้วย ถ้าคุณหมอทำได้นะ อิอิอิ พี่เข้าใจอชินะ เพราะพี่เองก็อยากจะแก้เหมือนกัน แต่ของพี่ก็ต้องรอสิ้นปีโน่น ช่วงนี้ลางานไม่ได้ครับ ขอให้ได้แบบสมใจ และออกมาให้ได้เหมือนแบบมากที่สุดนะครับ

dfdsfsdff.JPG (29.9 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้