ดู: 372|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกใหม่จาก the sib clinic 375cc. สวยจริงค่ะเลยบอกต่อ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆ ทุกคน วันนี้ขอแชร์น้องนมของเรา หลังจากไปอัพไซต์ผ่านมา 5เดือน
ประสบการณ์ครั้งนี้ืถือว่า เป็นครั้งแรกในชีวิตกับการทำศัลยกรรม ซึ่งคิดมานานมากว่าจะ
ทำดีหรือเปล่าเพราะกลัวเจ็บตัว แต่เพราะทนแรงกดดันจากคุณสามีไม่ได้555555
ชอบล้อตลอด พูดตลอดว่าคุณแบน เราก็เลยต้องตัดสินใจที่จะต้องทำสักที

ซึ่งก่อนหน้านี้เราก็อ่านพวกรีวิวและติดตามเพจศัลยกรรมดูมาระยะหนึ่ง แล้วก็เข้าไป
ดูเคสหลังทำของ the sib clinic ส่วนใหญ่คนที่ทำหน้าอก ทำแล้วสวยทุกเคสเลย
ขนาดสาวประเภทสองไม่มีหน้าอกเหมืือนเรา เขายังทำออกมาได้แบบธรรมชาติสุดๆ
เราก็เลยตัดสินใจ Inbox ไปสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม เขาก็นัดให้เราเข้าไปคุยกับคุณหมอก่อน
เมื่อถึงคิวนัดก็ได้พบคุณหมอตัวจริง ชื่อคุณหมอดารินทร์ เป็นคุณหมอผู้หญิงที่ใจดีและน่ารัก
มากเลย ให้คำแนะนำดี๊ดี เราก็สนใจแล้วก็ตัดสินใจจองคิวคุณหมอประเมินให้เราไซตฺ 375cc
หมอบอกเนื้อหน้าอกน้อยมากเลยแทบจะไม่มี จะใส่ใหญ่กว่านี้ไม่เหมาะเพราะใส่ใหญ่แล้ว
เกินตัวทำออกมาจะไม่เหมือนธรรมชาติ เราก็เลยเชื่อคุณหมอทำไซต์ที่คุณหมอแนะนำดีกว่า
ก็จบด้วยทรงกลม 375cc ค่ะ

ขอเล่าความรู้สึกหลังทำเสร็จใหม่ๆ ตอนนั้นไม่รู้สึกเจ็บค่ะ แน่นหน้าอกด้วยแต่ก็พอทนได้
คืนนั้นก็กลับบ้านได้เลย มันก็จะเจ็บๆ อยู่2-3วันเท่านั้นจะหยิบจะจับอะไรก็จะลำบากหน่อยๆ
พอวันที่4 ก็ใช้ชีวิตได้เหมือนปกติค่ะ ยังออกไปซื้อข้าวกินเองได้เลย5555 รุ้สึกมีความอดทนสูง
ก่อนถอดผ้าพันแผลก็จะรุ้สึกตื่นเต้นอยากเห็นเร็วๆ ความรู้สึกแรกที่เห็นหน้าอกตัวเอง
รู้สึกดีใจมากทำออกมาแล้ว ว๊าวๆ สวยสมใจค่ะ ไม่คิดว่านมแบนๆ จะทำออกมาได้สวยและ
ดูเหมือนธรรมชาติอย่างที่คุณหมอบอกเลย
เอาเป็นว่าไม่พูดอย่างเดียว ดูนมสวยๆ นะค่ะ

ทำที่นี้แล้วสวยแน่นอน ใครสนใจอยากทำเหมือนเราก็โทรไปที่ 088-2228660 ปรึกษาฟรีนะค่ะ
เบอร์คลินิกค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้