ดู: 2625|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จมูกผู้ชาย

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีครับเพื่อนๆ ชาวดั้งโด่ง ผมมีแพลนจะทำจมูกในช่วงต้นๆเดือนหน้า ผมชอบทรงจมูกโด่งมีสเน่ห์แบบผู้ชายเอเชีย สันจมูกตรงหัวตาไม่สูงแต่ปลายพุ่งๆ เพื่อนๆคนไหนมีแบบรูปทรงจมูกผู้ชาย ปังๆบ้างคราบ ขอบคุณคราบ
ลองเลือกรูปภาพที่อยากได้ แล้วเอารูปที่อยากได้ไปปรึกษาคุณหมอดูนะค่ะ แนะนำหมอโอภาส เลอแบ็งค็อค
แนะนำหมอโอภาสอีกเสียงค่ะ ดูรีวิวในพจ Le bangkok club
แนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาคะ คุณหมอเย็บแผลละเอียด แผลสวยมาก ฟกช้ำน้อย เข้าที่ไว สอบใจลอง

ติดต่อสอบถามก่อนได้คะ ปรึกษาคุณหมอฟรีคะไม่มีค่าใช้จ่าย
ที่อัคราคลินิกนี่เห็นมีผู้ชายไปทำจมูกหลายคนอยู่นะ เพื่อนที่ทำงานนี่ก็ไปทำเหมือนกัน โด่งแบบธรรมชาติ
เข้ากับหน้าดีอ่ะ คือมันไม่ใช่ทรงผู้หญิงแบบที่เห็นทั่วๆไป เข้ากับหน้าเพื่อนเราด้วย ลองปรึกษาหมอดูได้เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้