ดู: 927|ตอบกลับ: 1

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ดูดไขมันเหนียง สร้างกรอบหน้าชัด (สำหรับคนกลัวเจ็บ)

[คัดลอกลิงก์]

หลังจากบลูไปดูดน้องเหนียงออก (ดูดไขมันเหนียง) ความตันของช่วงคอก็เบาไปเยอะมากค่ะ หน้าที่ดูอิ่มๆ เพราะช่วงคอตัน ทำกรอบหน้าไม่ชัด หน้าไม่เรียว แก้ด้วยวิธี ดูดไขมันเหนียง เอาไขมันออกทุกอย่างคือจบ ใครที่มีปัญหาแบบนี้ บลูรู้เลยว่าออกกำลังยังไงก็ไม่ช่วยค่ะ มันไม่ใช่ตำแหน่งที่จะเบิร์นออกได้ นวดยังไงก็ไม่กระชับ ดูดไขมันเหนียง เลยค่ะ คำตอบสุดท้าย

กลัวคุณหมอไม่ยอม ดูดไขมันเหนียง ออกให้

บลูเข้ามาปรึกษา ดูดไขมันเหนียง กับคุณหมออาร์มที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซค่ะ ซึ่งก็คือมาสเตอร์พีซ คลินิก ของคุณหมอเส แถวสยามนั่นเองค่า ตอนนี้ขยายกลายเป็น รพ. ย้ายโลเคชั่นมาอยู่ที่ ถ.สุโขทัยเองด้วย ตอนปรึกษาคุณหมออาร์มใจดีมากๆ ใครที่คิดว่าคุณหมอผู้ชายไม่ค่อยเข้าใจปัญหาของผู้หญิงนี่ไม่จริงเลยค่ะ บลูรู้ตัวนะว่าเหนียงเราไม่ได้เยอะมากกกกก แต่ก็คือมีอ่ะ ก้มหน้ายังไม่สุดก็เห็นเหนียงแล้วค่ะ ซึ่งไม่แฮปปี้ ส่วนตัวจริงๆ คุณหมอก็เข้าใจ เห็นด้วยถ้าจะดูดออกค่ะ บางทีนิดนึงของคนอื่นคือมหาศาลของเราอ่ะเนอะ 5555

หลังดูดเหนียงวันแรกค่ะ

ทำไมไม่ฉีด Meso Fat ?

บลูอยากตัดปัญหาแบบเด็ดขาด โดยใช้เวลาให้น้อยที่สุดค่ะ ทำปุ๊บเห็นผลปั๊บ ซึ่งคุณหมออาร์มก็มีแนะนำฉีดแฟตเหมือนกันค่ะ แต่อย่างที่บอกบลูขี้เกียจกลับมาทำซ้ำบ่อยๆ ดูดออกให้จบๆ เอาให้เห็นกันไปเลย ที่สำคัญหลัง ดูดไขมันเหนียง เสร็จ หน้าบลูแทบไม่ช้ำเลยค่ะ

เปิดแผล 4 จุด
รอยแผลมีทั้งหมด 4 จุดค่ะ (ข้างละ 2) เห็นชัดหน่อยคือแผลที่อยู่ใกล้ๆ หู แต่ไม่กี่วันก็จางแล้ว แบบยังไม่ครบอาทิตย์เลย ไวมาก!!  ส่วนอีก 2 จุดอยู่ใต้คาง ซึ่งก็มองเห็นได้ยากอยู่แล้ว โดยรวมคือดี ดูแลง่าย ไม่ลำบากกับการใช้ชีวิตเลยค่ะ แนะนำให้ติดพลาสเตอร์ เป็นการป้องกันแผลจากสิ่งสกปรกด้วยนะคะ

ตื่นเต้นน้องเหนียงจะหายแล้ว

ทำมาราคาเท่าไร ?

ดูดไขมันเหนียง ที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ 20,000 บาทค่ะ คุ้มมาก เพราะใช้เวลาเบ็ดเสร็จประมาณ 1 อาทิตย์ ก็ได้กรอบหน้าชัด เหนียงหายและแผลทั้ง 4 จุดก็หายหมดแล้วด้วย ไม่ได้อวย เคสบลูคือแบบนี้เลยจริงๆ แต่ก็ขึ้นอยู่กับร่างกายแต่ละคนด้วยค่ะ ซึ่งตรงนี้คุณหมอจะประเมินคร่าวๆ ให้เราก่อนได้ค่ะ ส่วนตัวบลูเป็นคนกลัวเจ็บนะคะ แต่โอเคกับครั้งนี้มาก ขอบคุณโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ และคุณหมออาร์มจริงๆ ค่ะ

โพสต์ 2018-8-1 10:57:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กรอบหน้าชัดแล้วสวยมากเลยค่ะ 20,000 นี่ยังมีค่าใช้จ่ายอะไรเพิ่มเติมไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้