ดู: 715|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากดั้งโด่งสวยเข้ากับหน้า ต้องมา!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sugarwy เมื่อ 2018-7-19 16:20

สวัสดีค่ะ เราชื่อ บี นะคะ จะมาเล่าประสบการณ์การทำจมูก เป็นครั้งแรกที่ตัดสินใจทำในครั้งนี้ หาคลินิคหลายที่ จนมาเจอที่ วีนน์คลีนิค อยู่อำเภอหาดใหญ่ ใกล้บ้านนี่เองง
.

ก่อนอื่นรูปหน้าเราก็พอมีดั้งอยู่บ้าง แต่มันยังโด่งไม่พอ หน้ายังคมไม่พอ 5555555  
. (เนี่ยะ รูปก่อนทำ)

คือเห็นได้ว่าจมูกไม่มีความโด่งเลยสักนิดนึง
เลยเข้ามาปรึกษากับคุณหมอที่วีนน์ค่ะ ปรึกษาดีมาก จนเราคลายความกังวลในหลายๆเรื่อง เลยนัดวันทำทันที
ตื่นเต้นสุดๆ อ่ะ แต่ตอนทำไม่รู้สึกเจ็บเลยนะ
(รูปหลังทำ)

มันก็จะบวมๆหน่อยนะ แต่ไม่เยอะเท่าไหร่ คือยังพอได้ เพื่อความสวยไง๊ 555555555555
ผ่านไปสักสองอาทิตย์
(รูปสองอาทิตย์)

เห้ย มันดียยยยยย์มากกกกก คือแบบนี้แหละใช่เลย โดนใจ55555555 ปลื้มมากๆๆ
วันนี้เลยมาแนะนำให้เพื่อนๆใครที่สนใจ ถามบีได้เลยนะ จะตอบให้ทุกคอมเม้นเลยจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้