ดู: 1192|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เลือกเสริมจมูกที่ “รพ.เลอลักษณ์” เพราะมั่นใจว่ายังไงก็สวย ^^

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนอัพความสวย

สวัสดีค่ะจุ๊บแจงค่ะ วันนี้มารีวิวการเพิ่มออฟชั่นบนใบหน้า เพิ่มยังไงให้ดูดีขึ้นอย่างแรกสำหรับเราเลยคือต้องเพิ่มจมูกค่ะ มีความแบนและบานม้ากกกกกกก ไม่เชื่อก็ดูภาพประกอบเลย 5555 โอ้ยเพลียจริงๆคือตอนเด็กน้อยเพื่อนก็ชอบล้อแต่ตอนนั้นไม่อะไรมากก็ขำๆตัวเองด้วยแหละ เออมันบานจริงไม่มีดั้งจริงๆว่ะ ก็บ่นกับตัวเองไปเลย แต่พอเริ่มโตขึ้น เพื่อนพูดเยอะขึ้นก็เริ่มคิดละว่าจะเป็นแบบนี้ต่อไปไม่ได้นะ ต้องทำให้ตัวเองดูดีขึ้น แต่มันก็ทำโดยธรรมชาติไม่ได้มันต้องมีตัวช่วยโดยการเสริมจมูกเนี่ยแหละ ซึ่งเราไม่แอนตี้เรื่องพวกนี้นะ คิดว่าดีซะอีกทำให้คนมากมายดูดีขึ้นได้ และมันไม่ได้อันตรายอย่างที่คิด*ถ้าเราเลือกทำที่ดีๆและเชื่อถือได้* อย่างเราเลือกทำที่รพ.ซึ่งมั่นใจมากๆ รพ.เลอลักษณ์มีการตอบรับดีมาก และเพื่อนๆก็เชียร์ให้มาทำนางบอกไม่ทำแล้วจะเสียใจ อะๆเชื่อเพื่อนเชื่อว่านางจะช่วยเลือกสิ่งที่ดีให้ น่ารักสู้ดดดดด

...มาถึงขั้นตอนการเข้ารับการผ่าตัด ก่อนอื่นยื่นบัตรปชช.ก่อนเลยค่ะ แล้วก็ปรึกษาผู้เชี่ยวชาญเลือกทรงจมูกที่อยากได้แล้วก็รอคุณหมอประมาณอีกที เสร็จแล้วก็ไปจ่ายเงิน+รับยาแล้วรอเรียกเข้ารับการผ่าตัดเลยค้าบบบบบ...พอถึงคิวเราเราก็ไปเปลี่ยนชุดและได้พูดคุยกับคุณหมอ หมอก็ประเมินว่าจมูกเราสามารถโด่งได้แค่ไหนอะไรยังไงก็ว่าไป พูดคุยเสร็จก็ผ่าตัดเลย แต่จากที่ตื่นเต้นๆก็หายเพราะได้คุยแล้วรู้สึกผ่อนคลาย หลังจากนั้นก็นอนนิ่งๆอย่างเดียวเลย ตื่นมาอีกทีก็เสร็จแล้วอ่า ดีงามมากเลย ชอบๆ 5555

หลังทำไป 15 วัน

รู้สึกโอเคมากๆ เพราะว่าจมูกเราบวมน้อย ช้ำก็น้อย แถมเข้าที่ไวนี่ขนาดแค่ 15 วันเองนะเนี่ย สามารถออกไปเฉิดฉายได้ตามความต้องการ 55555 ที่มีความสุขมากเลยคือการที่มีแต่คนทักว่าสวย ชมว่าดูดีขึ้น และขอคำแนะนำคำปรึกษาจากเรา เพื่อนๆคนไหนสนสนใจก็สอบถามได้นะคะ ไม่ว่ากันค่าาาา

ฝากบอกคนที่กลัวและลังเลว่าจะทำดีมั้ย มันจะออกมาเป็นยังไง เราบอกเลยว่าตัดความกลัวทิ้งไปค่ะคิดไว้ว่าอยากสวยก็ต้องสวย ทุกอย่างมีการเสี่ยงทั้งนั้น แต่เราต้องเลือกที่ดีๆที่ๆปลอดภัยและไว้ใจได้เช่นรพ.เลอลักษณ์ เราคิดว่าเพื่อนๆจะไม่ผิดหวังเหมือนเราแน่ๆ

หลังทำครบ 1เดือน เย้ๆๆๆๆ

สวยน่ารัก สมวัยมากค่าาาา
รับประกันยังไงค่ะ
เข้ากับหน้ามาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้