ดู: 3699|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นมเก่า vs นมใหม่ By The SiB (คุณหมอดารินทร์)นมไหนไฉไลกว่ากัน

[คัดลอกลิงก์]

ชื่อพลอยนะคะ วันนี้จะมารีวิว เสริมหน้าอก พลอยทำหน้าอกที่ The SiB Clinic นะคะ พลอยทำกับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย ทำหน้าอกทรง Barbie Breast ค่ะที่เลือกทำที่ The SiB เพราะว่าคุณหมอดารินทร์เลยค่ะ ชอบทรง Barbie Breast มากๆ เพราะว่านมสวย เป็นธรรมชาติ นมดูเด็ก ขนาดพอดีตัว พลอยเลยมั่นใจทำที่นี่เลย

ก่อนทำหน้าอกของพลอยค่ะ เป็นเป็นคนตัวเล็ก มีหน้าอกนิดๆ หน่อยๆ พอมีหน้าอกอยู่บ้างค่ะ
หลังทำหน้าอกทรง Barbie Breast พลอย Happy ^^ กับการทำศัลยกรรมครั้งนี้มากค่ะ มาชมภาพกันเลย

ช่วงแรกๆ พลอยจะใส่ สปอร์ตบรา ตลอด นามที่คุณหมอแนะนำมาค่ะ
อย่าเพิ่งใส่เสื้อในที่มีโครงนะคะ

ถ่ายงาย ถ่ายแบบ แบบมั่นใจ ไม่ต้องดันทรงเลยค่ะ ใส่เสื้อในก็สวย ไม่ต้องดันเลย
ไม่ต้องกังวลเรื่อง บราปีกนกโผล่ ใส่เสื้อใน นมก็เต็มคัพ happy มาก
ส่วนหน้าอกทรงนิ่มเป็นธรรมชาติมาก ซิลิโคนจับไปไม่เจอ ขอบซิลิโคนไม่โป๊ะเลยค่ะ
หน้าอกคุณหมอดารินทร์ทำให้เท่ากันเป๊ะเลยค่ะ

โนบรา ได้เลยค่ะ ทรงสวย คล้อยเป็นธรรมชาติ ต้อง Barbie Breast ค่ะ

แผลใต้ราวนม สวยเนียนดีค่ะ บางหมอทำแผลใต้รักแร้ยกแขนแล้วจะไม่มันใจ ที่นี่ไม่ต้องห่วงค่ะ
ปังแน่นอน !!

โนบราตลอดค่ะ เพราะทรงสวยจริงไม่ต้องกลัวเรื่อง นมห่าง นมแฝด

แต่งตัวก็ง่ายขึ้นค่ะ ใส่ชุดง่ายๆ เสื้อสายเดี่ยว กางเกงขาสั้นก็ ดูสวย ดูแพงค่ะ

ชอบตรงที่หมอทำให้แบบใหญ่แบบพอดีตัว ไม่เดินตัว อก เอว พอดีกันสวยมาก

โชคดีที่ทำออกมาสวยปัง ประสบความสำเร็จในการทำมากค่ะ

เพือนๆที่สนใจอยากทำหน้าอกนะคะ พลอยแนะนำว่า ให้เลือกคุณหมอดีๆ เลือกคลินิก หรือ โรงพยาบาลดีๆนะคะ เสริมหน้าอกเป็นการผ่าตัดใหญ่นะคะ หน้าอกจะอยู่กับเราไปตลอดชีวิต อย่าเห็นแก้ของถูก ราคา 30,000 50,000 บาท ของถูกและดี ไม่ได้มีอยู่เสมอไปนะคะ บางคนทำออกมาสวยก็โชคดีไป บางคนต้องมาแก้แล้ว แก้อีก หมดไปเป็น แสนๆ อยู่ดี แล้วทำหน้าอกต้องพักผื้นนานด้วย พลอยแนะนำ ให้เลือกดีๆ ทำดีๆ ที่เดียวจบไปเลยดีกว่าค่ะ ถ้าชอบแบบพลอย หรือ อยากได้คำปรึกษาเรื่องหน้าอกดีๆ พลอยแนะนำให้เข้าไปติดตามได้ที่เพจคลินิกเลยค่ะ https://www.facebook.com/TheSiBBeautyClinic/ หรือโทรสอบถามเพิ่มเติมได้ที่คลินิกเลยค่ะ 02 872 4441 สำหรับวันนี้พลอยขอลาไปก่อน สวัสดีจ้า……. ^^
แนะนำ ร้านนวดนม Doom Deeใกล้ๆ Btsแบริ่ง

นวดดีมาก นมนิ่ม และทรงสวยค่ะ

เบอร์ร้าน 0844355349 โทรจองคิวก่อนนะคะ

ลูกค้าที่ร้านจะมีตลอดค่ะ

มาดูและหน้าอกหลังทำศัลยกรรมกัน

**บริการดีก็เลยบอกต่อค่ะ** เราเลือกร้านดูมดี
แนะนำร้านนวดนมดีดี โซนบางนา bts แบริ่ง

FDA43A66-7E6A-409D-89EA-A56D47BA1769.jpeg (410.66 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้