ดู: 3600|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอกกับคุณหมอนพรัตน์ แห่ง NCC ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ
วันนี้จะมารีวิวการเสริมหน้าอกกับคุณหมอนพรัตน์  รัตนวราห หรือ คุณหมอสอง ค่ะ

จากการที่หาข้อมูลการเสริมหน้าอกมาหลายที่ หลายหมอ บวกกับการที่ปีก่อนพี่สาวได้มาเสริมหน้าอกกับคุณหมอสองไป เราเลยตัดสินใจเข้ามาพบเพื่อปรึกษากับคุณหมอสองก่อนว่า หน้าอกแบบเรากับสิ่งที่คุณหมอจะทำให้ได้ ความต้องการตรงกันไหม พอได้พบคุณหมอ คุณหมอน่ารัก ให้คำแนะนำดีมาก วิเคราะห์หน้าอกเราว่า หน้าอกไม่เท่ากัน ซ้ายใหญ่กว่าขวา ปานนมห่าง ซ้ายสูงกว่าขวา แต่จะพยายามวางซิลิโคนและทำให้หน้าอกเท่ากันมากที่สุด

ตอนแรกตั้งใจจะใส่ 400cc แต่จากที่คุณหมอตรวจแล้ว แนะนำขนาด 345cc ทรงหยดน้ำจะกำลังสวย ไม่ดูตัน ดูอ้วนด้วยค่ะ คุณหมอใช้ซิลิโคนยี่ห้อ Mentor เสริมให้ค่ะ
ก่อนผ่าตัดมีการตรวจสุขภาพ เตรียมความพร้อมก่อนผ่าตัด ผ่าตัดเสร็จนอนโรงพยาบาล 1 คืน อีกวันช่วยบ่ายๆก็กลับบ้านได้แล้วค่ะ อาการปวด หลังผ่าตัด จะอยู่ที่ 3-5 วันแรกค่ะ หลังจากนั้นชิลๆเลยค่ะ ผ่าไป 1 เดือนครึ่ง ทรงสวย หน้าอกนิ่มดี แต่งตัวมั่นใจมากขึ้นเลยค่ะ

1.5เดือนc.jpg (433.82 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

หลังทำ 1.5 เดือนค่ะ

หลังทำ 1.5 เดือนค่ะ

ก่อนทำ.jpg (405.96 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ก่อนทำค่ะ

ก่อนทำค่ะ

1.5เดือน.jpg (189.98 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

หลังทำ 1.5 เดือน แต่งตัวมั่นใจขึ้นค่ะ

หลังทำ 1.5 เดือน แต่งตัวมั่นใจขึ้นค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้