ดู: 469|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] อยากมีตาสองชั้นหวานๆ ต้องลอง!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย katamachtomato เมื่อ 2018-7-13 16:58

เฮลโหลลลลลค่าสาวๆ ใครเบื่อตาชั้นเดียว จะแต่งหน้าก็ยาก จะถ่ายรูปก็ลำบาก ขอดูมือหน่อยเร็ววววว เราก็เคยเจอปัญหาโลกแตกแบบนี้เหมือนกัน จนสุดท้ายทนไม่ไหว เลยไปทำตาสองชั้นให้รู้แล้วรู้รอดกันไป แต่สรุปเห้ยยยยมันดีนะเธอ ทำตาสองชั้นมาแล้วหน้ามันหวานขึ้นนะ แถมได้ผลพลอยได้คือแต่งหน้าได้ง่ายขึ้น เห็นเมคอัพชัดเจน ประหยัดเวลาไปเยอะเลย

เมื่อก่อนที่เค้าฮิตติดสติกเกอร์ทำชั้นตา ไอ้เราก็ลองกับเค้าบ้างเหมือนกัน แต่มันไม่ถูกโฉลกกับเรามั้ง ติดกี่ครั้งก็ไม่รอด ชั้นตาไม่มา แถมตัวเทปกาวขึ้นมาเกยให้เห็นอีก เลยเลิกค่ะ ใช้ไม่เป็นจริงๆ

ถ้าแต่งหน้าเบาก็จะได้ประมาณนี้ แต่บางทีเราก็อยากแต่งหน้าสวยๆ หลายๆ สไตล์ แบบคนอื่นบ้างนี่หน่า

มีช่วงนึงชอบแต่งหน้าแน่นๆ เดือนๆ นึงหมดค่าอายไลน์เนอร์เยอะมาก ไม่ได้ซื้อมาสะสมนะ ซื้อมาใช้ เพราะใช้แปปๆ หมดเร็วจริงอะไรจริง
สุดท้ายก็ทนไม่ไหว ตัดสินใจทำตาสองชั้น โดยหาจากที่ที่มีชื่อเรื่องตาสองชั้น จนไปสะดุดตาที่มาสเตอร์พีซ เพราะมีคนรีวิวเยอะมาก ตาแต่ละคน ไม่อยากพูดเลยค่ะ ทำออกมาสวยจนขนลุก และมีหมอเยอะมากจนเลือกไม่ถูก จนพนักงานช่วยพูดคุยสอบถามความต้องการของเรา ช่วยเราเลือกทำกับหมอที่ถูกใจได้ในที่สุดค่ะ

ทำตาสองชั้นมาแล้วนะคะ 555 ตาดูปรือหน่อย เพราะพึ่งทำได้แค่อาทิตย์เดียวเอง

1 เดือน ชั้นตายังดูตุ่ยๆ อยู่ แต่แต่งหน้าออกมาได้สบายเลยค่ะ

ส่วนตอนนี้ 6 เดือน ก็แอบปลื้มว่าเรามีชั้นตาชัดๆ แบบที่ต้องการแล้วค่ะ

แต่งตาเบาๆ แต่ดูดีมีอะไรมากขึ้น ไม่ผิดหวังจริงๆ ค่ะ

ปัจจุบัน ชั้นตาเข้าที่ ไม่ตุ่ย ไม่บวม แต่ชั้นตายังดูชัดอยู่นะคะ

ผลลัพธ์คือดีงาม ไม่ต้องเสียเวลาชีวิตตอนแต่งหน้าก็ว่าปลื้มมากแล้ว แต่พอยิ่งนานไป ตายิ่งหวาน หน้ายิ่งดูละมุนกว่าเดิมไปอีก อันนี้คือกดไลค์หนักๆ ให้ร้อยครั้งเลยค่ะ จ่ายไป 35,000 บาท แต่ทำครั้งเดียวอยู่ได้ทั้งชาติแบบนี้ เราว่าคุ้มยิ่งกว่าคุ้ม แนะนำเลยค่ะ ถ้าใครคิดหาที่ดีๆ มาสเตอร์พีซเค้าทำให้ได้ค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้