ดู: 847|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปรับรูปปาก ให้สวยเป็นกระจับ (แบบธรรมชาติ) ที่ The Sib Clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เราชื่อนุ่น นะคะ เพิ่งไปทำศัลยกรรมปาก ที่ The SiB Clinic มาค่ะ ตอนทำมาได้จะครบ 1 เดือนแล้วค่ะขอเล่าเลยละกันนะคะ นุ่นเป็นคน ปากไม่สวยค่ะ ไม่ได้รูปเลย คือยิ้มก็ไม่สวย ทางปากก็ไม่สวย เลยอยากจะไปตัดๆ เนื้อปากออกไปบ้างให้มันได้รูปได้ทรง เผื่อจะสวยกะคนอื่นเค๊าบ้าง เลยอยากทำปากกระจับค่ะ

ลองหารีวิว ในเว็บ ดั้งโด่งดู ก็ไปเจอรีวิวของ The SiB Clinic แล้วค่อนข้างถูกใจ ตรงใจกับที่เราอยากได้ เลยเลือกทำกับหมอดารินทร์ที่ The SiB Clinic ค่ะ

คุณหมอดารินทร์ The SiB Clinic ค่ะ
คุณหมอให้คำปรึกษาดีมากๆ ทำตามที่เราอยากได้เลย หมอใจดีมาก มือเบา ตอนเราทำไม่เจ็บเลย เพราะว่าคุณหมอจะตัดเนื้อปากเราออกไปด้วยเครื่องตัดแบบเลเซอร์ ไม่ได้ใช้มีดผ่าตัดนะคะ

ที่นี่บริการดีมากๆ เลย ก่อนเข้าห้องผ่าตัด คลีนหน้า ล้างหน้าให้เราด้วย

ก่อนเข้าห้อง ผ่าตัด ตื่นเต้นมากๆ คลินิกสะอาดสะอ้านดีค่ะ พี่พยาบาลก็เข้ามาพูดคุยด้วย เป็นกันเองมากๆ เลย ก่อนทำต้องทานยาก่อนแล้วก็เข้าห้องผ่าตัดจ้า

หลังทำเสร็จทันทีค่ะ เพลินมาก เราหลับไปตอนหมอทำเลย พยาบาล มาปลุกว่าเสร็จเรียบร้อยแล้วค่ะ เราก็ตื่นมาแบบง่วงๆ 555

ชิวมากก กินของอ่อนๆ วนไปค่ะ !!

วันที่สามแล้วจ้า ปกติดีค่ะ หมอโทรมาถามตลอด

มาตรวจปาก ครบ 1 อาทิตย์ที่คลินิกค่ะ ไม่ได้ตัดไหมนะคะ หมอใช้ไหมละลายให้จ้า

ปากสวย แบ๊วขึ้นเยอะเลยค่ะ นุ่นชอบมากกก หน้าดูเด็กลงไปอีก

ชอบมากลเยค่ะ ไม่ผิดหวังที่ทำกับคุณหมอดารินทร์ ที่ The SiB Clinic

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้