ดู: 2077|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] องศาที่พอดี ดั้งใหม่เกาหลี โสลปสวย ไม่ต้องไปถึงคังนัมอปป้าไสตล์ ปังได้ ที่เอเม่คลินิค

[คัดลอกลิงก์]

อันยองงงง มีความเห่อดั้งใหม่อ่ะค่ะ จมูกใหม่นี้ ได้มาอย่างไร ? จมูกทรงเกาหลี ในราคารับได้ ไม่ต้องเสียค่า

เครื่องบินไปถึงเกาหลี ซิลิโคนก็เกาหลี แค่หมอไม่ใช่คนเกาหลี แต่ฝีมือต้องบอกว่าปังมากๆ คือคุณหมอแหวว แห่ง

เอเม่ คลินิค ขอเช็คอิน นิสสสนึง @เอเม่คลินิค จันทบุรีน้า คุณหมอแหววมาที่จันทรเพื่อมาทำเองเลยจ้า

มีสาขาในกทมด้วยนะ

ก็ถือว่าเป็นคลินิคที่มีชื่อเสียงและประสบการณ์มาและยังไม่เคยมีเคสเสีย เท่าที่อ่านรีวิวมา เลิศมากก

แล้วยิ่งพอได้ทำเอง ทรงสวยเว่ออออ ถูกใจ งานดี งานปัง เอ้า ไม่ได้โม้น้า อิอิ

แนะนำนะ สำหรับใครที่อยากได้ดั้งไสตล์เกาหลี ก็ต้องคุณหมอแหววเอเม่

แต่คุณหมอจะเน้นให้เข้ากับรูปหน้าเรามากที่สุด ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับเนื้อจมูกของแต่ละคนด้วย

โดยส่วนตัวเรา คือมีดั้งอยู่แล้ว แต่ปลายสั้นๆอะ ทำให้จมูกสั้น จมูกรั้น ดูหน้าชืดๆ  ดูหน้าตรงเหมือนไม่มีดั้งอ่า

าาาาา ฮืออยิ่งไม่แต่งหน้านะ

โอโห่ อาหมวยดีๆนี่เอง

คือเทรนด์ยุคนี้ ยังไงดั้งก็ต้องมาก่อนชิมะ

หลังจากได้ปรึกษาคุณหมอแล้วก็เลือกทำซิลิโคนเกาหลี เอาแบบเกรดเอ

แล้วก็เตรียมตัวเตรียมใจ ขึ้นเขียง

เสร็จแล้วก็แบบ อ่าว นี่เสร็จแล้วหรอ ไม่บวม ช้ำเท่าไหร่ ฮ่าๆ

นี่ก็ผ่านมา หนึ่งเดือน ละจ้าาา เลยมารีวิวให้ดู

คนรอบข้าง ทักว่าไป ทำที่เกาหลีมาหรอ​? ฮ่าๆ

โอ้ย ไม่ต้องเสียค่าเครื่องไปหรอกกกก ไปถึงกว่าจะสื่อสารอี๊กกก ยังไงก็เนอะ หมอคนไทยสื่อสารได้ตรง เข้าใจเรามากกว่า

มาๆๆ ดูรูปก่อนทำ พลีชีพ

อะ ๆใครถามจมูกทำมาไหม ทำ มา ชาติ แล้วจ้าาาาา

หันข้างให้เห็นความโด่งจังๆ คนอวดดั้ง ฮ่าๆ

ก็จะติดถ่ายมุมข้างหน่อยๆ

สรุปคือถูกใจ ชอบใจ กราบขอบคุณคุณหมอแหวว งามๆค่ะ

สำหรับวันนี้ ขอตัวไปดูซีรี่ มโนถึงอปป้าก่อนนะจ้าาาา เพื่อนๆ อัน ย๊อง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้