ดู: 1216|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ก้นเด้ง สะโพกผาย ใครว่าทำยาก

[คัดลอกลิงก์]
          สวัสดีค่ะ ชื่อ “เจน” อายุ 29 ปี ตอนนี้ประกอบธุรกิจส่วนตัวเปิดร้านขายเสื้อผ้าอยู่ค่ะ ก่อนหน้านี้เจนรู้สึกไม่มั่นใจในเรื่องของสะโพกเลยค่ะ เพราะเวลาสวมใส่อะไร มันไม่มีสะโพก ก็เลยไม่มั่นใจ
คิดว่าผู้ใหญ่ส่วนใหญ่คงเป็นเหมือนเจนนะคะ

เจนก็ได้ศึกษาหาข้อมูลมาเป็นปีนะคะ หาข้อมูลเยอะมาก ๆ เลยค่ะ แต่ส่วนมากแล้ว เคสเสริมสะโพกไม่ค่อยจะมีให้เห็น เพราะมีคนทำน้อย เจนหามาหลายที่ และหลายหมอมากค่ะ แต่ละที่มันก็มีข้อดี และข้อเสียแตกต่างกันไป ค่าใช้จ่ายต่างกัน เจนหาข้อมูลนานมาก จนมาเจอ Review ที่โรงพยาบาลบางมดค่ะ  ทำให้เจนตัดสินใจเลือกที่จะมาทำกับคุณหมอธนัญชัย เพราะเจนดู Review คุณหมอทำสวยมากค่ะ คุณหมอทำมาหลายเคสแล้ว คุณหมอท่านให้คำปรึกษาดีมาก ๆ เลยค่ะ เจนก็เลยตัดสินใจเสริมสะโพกที่นี่ค่ะ เจนจึงไว้ใจเชื่อในฝีมือคุณหมอค่ะ

หลังจากเสริมสะโพกด้วยการใส่ซิลิโคน ที่โรงพยาบาลบางมดแล้ว เจนรู้สึกมั่นใจขึ้นมาก คือ เสริมออกมาแล้ว ดูมีทรง มีสะโพกขึ้น จนใคร ๆ ที่เห็นก็ต่างชมว่า ใส่ชุดอะไรก็เป๊ะมากค่ะ เจน มั่นใจจนไม่ต้องพึ่งกางเกงในเสริมสะโพกอีกต่อไปเลยค่ะ

นอกจากเรื่องการทำศัลยกรรมเสริมสะโพกแล้ว อีกอย่างที่ เจนรู้สึกประทับใจมาก ก็คือในส่วนของการบริการ การดูแลของพยาบาล
ทุก ๆ คนใจดีมากค่ะ เจนพอใจมาก และในระหว่างที่พักฟื้นที่โรงพยาบาล คุณหมอได้มาเยี่ยมตลอดค่ะ คุณหมอได้ให้คำแนะนำ
และวิธีการดูแลหลังผ่าตัด เจนปลื้มมาก ๆ เลยค่ะ เพราะคุณหมอใจดี เจนรู้สึกประทับใจมากค่ะ

สำหรับเพื่อน ๆ ที่อยากจะทำศัลยกรรมนะคะ เจนแนะนำให้ศึกษาหาข้อมูลดี ๆ หาหลาย ๆ ที่ก่อน ศึกษาให้แน่ใจก่อนตัดสินใจทำ สำหรับเจน เจนแนะนำให้ทำกับโรงพยาบาลนะคะ เพราะมั่นใจในมาตรฐาน ความสะอาด ความปลอดภัย ความเชี่ยวชาญของคุณหมอ
เจนอยากจะแนะนำให้เข้ามาปรึกษากับคุณหมอ ที่โรงพยาบาลบางมดนะคะ เพราะบริการดีมาก รวมถึงการดูแลรักษาดีมาก สมกับราคาจริง ๆ ค่ะ ไม่ผิดหวังเลยค่ะ  

แอบกระซิบนิดนึงว่า มีทั้งดารา และนางงามมาเสริมกันที่นี่ด้วยนะคะ ใครที่ยังคิดๆ อยู่ว่าจะฉีดไขมันหรือเสริมซิลิโคน เจน บอกได้เลยว่า การใส่ซิลิโคนเสริมสะโพกเหมือนการเสริมนมค่ะ เพียงแต่ช่วงแรก ต้องนอนคว่ำ และดูแลความสะอาดดีๆ เท่านั้นเอง แต่พอแผลหาย ก็สวยค่ะ

K'Jane-2.jpg (103.26 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้