ดู: 376|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Princess Nose รพ.เลอลักษณ์ สวยเก๋ไก๋ไม่แพ้ที่ไหนๆแน่นอน

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากคิดตึกตรองอยู่นานว่าจะมารีวิวในกระทีดีหรือไม่และก็ได้ข้อสรุปว่า เขียนเถอะจะได้เป็นประโยชน์ให้กับใครหลายๆคนได้ไม่มากก็น้อย เนอะ

มาเริ่มเลยค่ะ กระทู้วันนี้เกี่ยวกับการทำศัลยกรรมเรื่องของการเสริมจมูกของนิ่มเองค่ะ คือเมื่อก่อนนิ่มไม่มีดั้งเลย จัดว่าแหมบเลยก็ว่าได้ 5555 จนเพื่อนๆในกลุ่มเริ่มทำศัลยกรรมนิ่มก็เลยศึกษาดูบ้างว่าที่ไหนทำศัลยกรรมสวยแล้วก็ปลอดภัย คืออยากทำครั้งเดียวจบเลย เพราะบางเคสที่เคยอ่านในรีวิวก็ต้องแก้หลายครั้งซึ่งมันก็เจ็บและเสียเงินเยอะไปอีก ก่อนทำก็เลยเลือกอยู่นานค่ะ

ก่อนทำ (บอกแล้วว่าแหมบบบบบ)

นิ่มเลือกทำกับรพ.เลอลักษณ์เพราะเห็นว่าเป็นโรงพยาบาล น่าจะปลอดภัยที่สุด ที่สำคัญที่นี่เป็นที่รู้จักในวงการศัลยกรรมอีกด้วย ก็ค่อนข้างมั่นใจเป็นพิเศษเลยค่ะ นิ่มติดต่อไปจองคิวไว้กับทางรพ. วันนัดทำไปถึงก็ติดต่อเจ้าหน้าที่ได้เลยแล้วก็จะได้นั่งคุยกับผู้เชี่ยวชาญ เลือกทรงและซิลิโคนจมูก นิ่มเลือกทรง Princess Nose เน้นปลายจมูกและจะทำให้จมูกดูโด่งพุ่งเป็นทรงสโลปสวย ไม่ทัมดาจีจีค่าาาา 5555

ถึงช่วงรอเข้าห้องผ่าตัดก็เป็นธรรมดาที่จะต้องตื่นเต้นหนักมากกกก ครั้งแรก+กลัว แต่ก็กำลังใจดีค่ะ ทั้งคนนอกและคนในห้องผ่าตัดให้กำลังใจสุดๆไปเลย 5555 หลังจากนี้จะเป็นเช่นไร.......

ก่อนทำอีกหน่อย แบนได้แบนดีจิงจิ้งงงงงงง

หลังผ่าตัดหมอบอกให้นอนหมอนสูงๆไว้ค่ะ แล้วก็ห้ามนอนตะแคงด้วย ห้ามของแสลง ของทะเล ของหมักดอง แอลกอฮอล์ แล้วให้คอยประคบเย็นอยู่ตลอดจะได้ไม่บวม ทานยาให้ครบด้วยนะจ้ะๆๆๆ

ทำวนไปจนครบ 1 เดือน จมูกก็จะดูเข้ารูปและสวยหน่อยๆแบบเก๊านี่งายยยยย จมูกดูโด่งพุ่ง เรียวสวยจีจีค่า นี่อึ้งกับผลลัพธ์ครั้งนี้มากๆจากไม่มีดั้ง ดั้งแหมบแต่กลับกลายเป็นสาวหน้าคมขึ้นมา ไม่ใช่ชมตัวเองนะคะคนอื่นก็บอกมาด้วย ยังไงก็ต้องขอบคุณคุณหมอและผู้สนับสนุนทุกคนค่าาาา.......

อยากให้มาอัพอีกค่ะ อยากดูตอนเข้าที่อีกนิดนึง

แต่เดือนนึงก็สวยแล้วนะเนี่ย...
สวยใสมากกก ทำกับหมอท่านไหนคะ??
จมูกโด่งคมสวยยยย
เปลี่ยนไปจากเดิมมากเลยค่ะ
ทรงสวยเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้