ดู: 4989|ตอบกลับ: 2

[อื่นๆ] รีวิว ก่อน - ศัลยกรรม sevenplusclinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ทุกคน ... โพสนี้เราขอมาเล่ารวมๆเกี่ยวกับการ เปลี่ยนตัวเอง ไปในทางที่ดีขึ้นค่ะ เน้นนะค่ะ ทางที่ดีขึ้นค่ะ .......................
เริ่มจาก เราเนี้ยะ เป็นผู้หญิงหน้าตาธรรมดา บ้านๆๆๆ ( บ้านนอก) ก็ว่าได้ค่ะ  นึกถึงตัวเองเมื่อก่อนก็แบบแอบขำ 55555 ตาตี่ๆ หลบใน จมุกแบนๆๆ หน้าบานๆ กลมดิกเชียว  นี้จ้า รีวิวพลีชีพ  เริ่มต้น ของการเปลี่ยน สำหรับเราก็หาข้อมูลเยอะนะ โคตรเยอะเลยก็ว่าได้ ...55555 ทั้งเรื่องงบ ทั้งเรื่องหมอ โอ้ยหลายสิ่ง มาจบที่ sevenplusclinic จ้า ประเด็นคือตามเพื่อนมาทำค่ะ  อารมณ์แบบว่า จะได้มีเพื่อนอะไรประมาณนี้
สิ่งแรกที่หมอแนะนำและเราเลือกทำค่ะ เลเซอร์กระ ค่ะ  + เสริมจมูก  อธิบายนิดนุง ทรงจมูกของเรา ไม่สูงค่ะ สโลบจนบางที่แลดูเหมือนไม่ได้ทำ แต่เนื้อเราน้อยไงค่ะ และเราก็ชอบแบบไม่ต้องโด่งมากค่ะ เอาเป็นว่าตอนนี้เราชอบทรงนี้ แต่ในอนาคตไม่แน่ค่ะ ..555555555  การดูแล ไม่ยากแบบที่คิดค่ะ เรานี้บวมนานหน่อยค่ะ เนื่องจากเราพิศดานค่ะ นอนราบใน24 ชม แรกจ้า ผลคือ ..... บวมหนักมากจ้า55555 ไลน์คุยกับคนดูแลเคสที่คลีนิค เค้าแนะนำมา ก็ดีเลยระ ( สรุป ทำตัวเองจ้ะ) ส่วนเลเซอร์กระก็ดูแล ไม่นานค่ะ 7 วันเราสะเก็ดหลุดระ ปลดล๊อกความด่างดำในพริบตาไปจ้า   ตามมาติดๆๆๆ ประมาณ 8 เดือนได้ เรา ทำตาสองชั้นต่อค่ะ เนื่องจากเวลาถ่ยรูปตาจะยี่มาก จนแทบมองไม่เห็นตาดำกันเลยที่เดียวต้องใส่คอนเทคตาโตๆๆเพื่อความแบ๋วแทนค่ะ การทำตาของเราเราเลือกที่ คลีนิคเดิมค่ะ คือ sevenplusclinic ค่ะ เนื่องจาก เราค่อนข้างไว้ใจหมอค่ะ .. เทคนิคของเราแผลสั้นค่ะ ไม่เห็นแผล หลังทำเดินสวยๆๆไปช๊อปต่อสบายปรื้อ ค่ะ  รอจนตาเข้าที่ เรามาต่อ ที่คางค่ะ เราเลือกการฉีดค่ะ เพราะ เรามีคางอยู่แล้วแต่ว่าคางเรามันตัดหน่อยๆ ทำให้หน้าเราบานค่ะ หลังฉีดอาทิตย์แรก มันจะยาวๆๆหน่อยค่ะ 555 หมอปั้นให้แบบสวยนะเราชอบ เราฉีดกับหมอมริญญา sevenplusclinic ค่ะ หมอปั้นสวยดี แต่หมอบอกเราแล้วระ ว่า อาทิตย์แรกๆมันจะดูแปลกๆตาเเหลมหน่อยนะ เเล้วมันจะเข้ารูปขึ้น รวมๆตอนนี้ เราว่าเราโอเคไหม กับความเปลี่ยนแปลง เราพอใจนะค่ะ แต่ในอนาคต เราอาจมีปรับมีแก้ก็เป็นได้ ..... ไว้เราจะมาเล่าให้ฟังใหม่นะ  *

ก่อน .. ขำหนักมาก

ก่อน .. ขำหนักมาก

หลังทำจมูก +เลเซอร์กระ

หลังทำจมูก +เลเซอร์กระ

ก่อนทำตาค่ะ

ก่อนทำตาค่ะ

หลังทำตา

หลังทำตา

ช่วงอาทิตยืเเรกค่ะ

ช่วงอาทิตยืเเรกค่ะ

บ้ายบาย

บ้ายบาย
แบนรูปโปรไฟล์
โพสต์ 2018-8-17 16:37:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แบนรูปโปรไฟล์
โพสต์ 2018-8-17 16:37:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้