ดู: 846|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เรียกความมั่นใจด้วยการเสริมหน้าอกกับหมอกิตติศักดิ์ “รพ.เลอลักษณ์”

[คัดลอกลิงก์]

หลังเสริมหน้าอก

เอาไงดีเรา จะเริ่มยังไงดีเนี่ยยย เอางี้ละกัน...เราชื่อกิ๊กนะคะ ตื่นเต้นนิดนึง ฮ่าๆ วันนี้เรากะจะมาแชร์ประสบการณ์ศัลยกรรมเสริมหน้าอกครั้งแรกของเราอะค่ะ แต่เริ่มไม่ถูกว่าจะยังไงก่อนดี 5555 มือใหม่ก็จะโก๊ะนิดนึงนะคะ แห่ะๆ *_<

คือเรารู้สึกว่าหน้าอกเรามันแบนเกินไปจนเกินเยียวยา จนเพิ่ลถามว่าเมื่อไหร่จะไปทำ เพราะคนอื่นทำหมดละนะ เราก็แบบก็คนมันกลัวอะเนอะ ขอเวลาทำใจแพร้บนึงก่อน ทำใจได้จะรีบไปทำด่วน 5555 ส่วนใหญ่เพื่อนเราทำกันที่รพ.เลอลักษณ์ค่ะ ปลอดภัย บริการดี มีนอนพักฟื้นที่รพ.หนึ่งคืนและพยาบาลจะคอยดูแลตลอดด้วยหากเรามีปัญหา ปวดนู่นเจ็บนี่อะไรประมาณนี้ ก็ถือว่าโอเคเลยค่ะ ไม่ต้องตัดสินใจอะไรมากมายด้วย ถ้าพร้อมแล้ว...เล่าต่อค่ะ ก็เราก็ติดต่อไปจองคิวไว้ค่ะ ก่อนไปทำก็งดน้ำงดอาหารไป เจ้าหน้าที่แจ้งงดก่อนทำ 8 ชม. หิวให้ตายก็ต้องทนนะคะ ไม่สามารถจิบอะไรได้ แม้กระทั่งลูกอมก็ห้าม อย่างว่าแหละค่ะอยากสวยก็ต้องอดทน อยากมีนมก็ต้องสู้ตาย ฮึบบบบ >///<

ก่อนเสริมหน้าอก

โชว์ๆก่อนทำน้องนม แบนราบไปเลยจ้า หาแทบไม่เจอ ไม่ติดใจอะไรเลยถ้าเพื่อนมันจะแซวกัน แต่ขอบอกไว้ตรงนี้เลยว่า ชั้น ไม่ แบน แล้ว โว้ยยยยยยย

หลังเสริมหน้าอก

พอครบ 5 วัน ต้องมาถอดผ้าพันหน้าอกด้วยนะคะ จะมีสอนนวดหน้าอกด้วย แล้วก็จะมีการนวดกระตุ้นไฟฟ้าให้ ดีมากๆเลย หลังจากนั้นก็นวดน้องนมเอง นวดบ่อยๆจะได้นิ่มค่ะ

และหลังทำมาก็พักฟื้นไม่นานมากหรอกค่ะ แต่ข้อห้ามก็จะเยอะพอสมควร ไม่ใช่เพื่อใคร เพื่อความปลอดภัยของตัวเราเนี่ยแหละค่ะ ข้อห้ามก็จะมี ห้ามยกของหนัก ห้ามใส่ชั้นในมีโครงให้ใส่แค่ซัพพอร์ตบราประมาณ 6 เดือน ห้ามทานอาหารแสลง อาหารทะเล ของหมักดอง แอลกอฮอล์ ช่วงเดือนแรกๆก็งดๆไปก่อนค่ะ ถ้าเริ่มดีขึ้นก็สามารถทานได้บ้าง แต่อย่าหนักเกินไป มันอาจจะดูว่าเยอะ แต่ผลลัพธ์ที่ได้มันคุ้มค่ามากๆค่ะ เพราะตั้งแต่เราทำมาไม่มีปัญหาอะไรเลย เพื่อนๆก็เลิกแซวแล้วด้วย 555 วันนี้ต้องไปก่อนนะคะ บายยย.......

หน้าอกสวย ธรรมชาติมากเลยค่ะ
หน้าอกสวยมาก ดูธรรมชาติ สมกับตัวเลยค่ะ
หน้าอกดูธรรมชาติมากมากค่าาาา
ดูเข้ากับจขกท.มากเลยค่ะ เป็นธรรมชาติดีด้วย
แซ่บมากจ้าาาา
ว้าววว หน้าอกสวยกำลังพอดีเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้