ดู: 2621|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ตัดไขมันหน้าท้อง พุงย้อยจากคุณแม่หลังคลอด by คุณหมอคณิต

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nitaya1990 เมื่อ 2018-5-23 22:16

มาแล้วววววววจ้า รีวิวตัดไขมันหน้าท้องคุณแม่หลังคลอด ออกกำลังกายไม่หาย ไม่กลับมากระชับแบบเดิม

หลังจากที่คลอดลูกแฝดได้2ปี ก็ได้ลดน้ำหนักเข้าฟิตเนสอย่างหนัก แต่สิ่งที่แถมมาจากการมีน้อง ก็คือผิวหนังที่คล้อยย

หลังจากได้อ่านรีวิว ได้ติดตามคุณผลงานคุณหมอหลายๆท่าน  พอวันหนึ่งเราได้เห็นผลงานจากหน้าเพจของclinic หนึ่ง

ชื่อ maxi cosmetic surgery  clinic  ได้เห็นผลงานผ่าตัดไขมันหน้าท้อง แผลดีมาก เก็บแผลเนียล และเอวคลอดสุดๆ ผลงานจากคุณหมอ คณิต วิทยาวนิชชัย คุณหมอสุดหล่อหน้าเด็กม๊ากกกก แต่เป็นอาจารย์แพทย์แล้วววว ฝีมือระดับอาจารย์แพทย์ยิ่งทำให้หมั่่นใจมากขึ้นค่ะ

ว่าแล้วไปดูผลงานกันเลยค่ะ

นัดวันปรึกษาที่clinic คุณหมอให้คำแนะนำดีมาก ว่าตรงไหนทำได้ ทำไม่ได้ สะดืออยากได้แบบไหน ก็ดีไซค์เอาที่เราชอบได้เลย คือมันดีตรงนี้แหละค่ะ

วันผ่าตัด คุณหมอจะเข้ามาตรวจ พูดคุยกันอีกรอบ แบบว่าคอนเฟริมครั้งสุดท้ายว่าผลงานจะออกมาแบบไหน  วาดตำแหน่งสะดือใหม่ แบบที่เราอยากได้เลย แผลผ่าตัดคุณหมอก็จะลงต่ำ แบบว่าใส่บิกินี่ตัวโปรดได้เลยค่ะ

2 ภาพนี้คือผลงานหลังการผ่าตัดเสร็จทันที  จะเห็นว่าแผลเย็บสวยมากก คุณหมอบอกว่า เย็บไว้ตั้ง3ชั้น ดึงตึงแค่ได้ ก็ไม่พริบ แผลฉีก อะไรประมาณนี้แหละค่ะ แผลโดนน้ำได้ หลังแกะพาสเตอร์ออก 2-3 วัน

หลังผ่า 7 วัน ฟืนตัวไวมากกก แนะนำ วันแรกๆๆ ให้เดินหลังค้อมไปก่อน เพราะแผลตึงมากก คุ๊ณหมอยกกระชับกล้ามเนื้อหน้าท้องด้านในให้ด้วย ทำให้ยิ่งตึงและเอวคอดสุดๆ

แผลคุณหมอไม่ต้องพูดไรมาก  อยู่แนวขอบบิกีนี่เลย ใส่กกน.แผลก็จะอยู่ต่ำลงไปอีก ทำให้โชว์หน้าท้องได้ไม่ต้องอาบเลยค่ะ

ต้องขอบคุณมากๆๆๆ ขอบคุณคุณหมอคณิต ที่ตัดผิวหนัง และยกกระชับหน้าท้องให้แบบตึงแป๊ะ เอวคอดแบบสุด
แผลอยู่ตำตามแนวบิกี่นี่ด้วย  เพิ่งไปยกกระชับนมกับคุณหมอคณิตมา แผลเยี่ยมมากเลยคะ
เข้ามาหาข้อมูลตัดไขมันหน้าท้อง ขอบคุณมากนะคะ รีวีวคณิตแน่นจริง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้