ดู: 1947|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก 600 cc กับอาจารย์แพทย์ 2 เดือน นิ่มมาก เหมือนไม่ได้ทำ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เหมยCupE เมื่อ 2018-5-23 19:44

สวัสดีค่ะ ชื่อเหมยอิงนะคะ วันนี้มารีวิว #เสริมหน้าอก จาก 385 cc เป็น 600 cc อยากให้ใหญ่ขึ้น ทำที่เดิม แก้ที่เดิม id Clinic รัชดา ซอย 8 เพราะโอเคมากๆ สำหรับเหมยอิงแล้ว ได้ทำกับอาจารย์แพทย์ด้วยค่ะ

เริ่มแรกเราเสริมหน้าอก เลือกขนาด 385 cc ถือว่าโอเคเลยค่ะ ชอบมากกกก นิ่ม งานเข้าเยอะมาก (เหมยอิงเป็น Pretty Mc ค่ะ)

ต่อมาตัดสินใจแก้ค่ะ ไม่ได้มีปัญหาอะไรนะคะ แค่รู้สึกอยากเพิ่มขนาด ให้ใหญ่ขึ้น ด้วยความชอบส่วนตัวค่ะ เลยตัดสินใจแก้คลินิกเดิม และเลือก 600 cc ค่ะ คือแบบว่า แค่ 2 เดือนเอง มันนิ่มมากกกกกกกกกกกก บางคนยังดูไม่ออกว่าทำเลยค่ะ 55555

เดิมเป็นคนมีฐานหน้าอกอยู่แล้ว 34B เหมยอิงเลือกทำแผลผ่าตัดที่รักแร้ค่ะ เป็นคนช้ำง่ายหายยาก กลัวเป็นคีย์ลอยเวลาทำที่ขอบฐานนมล่าง ถึงหมอจะดีและเก่งแค่ไหนเราเอาตามความรู้สึกสบายใจเราค่ะ

ส่วนการเลือกคลินิกเลือกที่ราคาอย่างเดียวไม่ได้นะคะ เลือกดูหมอที่ดี คลินิคสะอาด ปลอดภัย มาตรฐาน ที่สำคัญหมอต้องมีจรรยาบรรณและใบรับรองมาตรฐานจากแพทย์สภาและหมอดมยาจากวิสัญญีแพทย์

ถ้าใครสนใจ อยากสอบถามเพิ่มเติม ทัก FB : น้องเหมยอิง เป็นผู้หญิงตลก ถามเหมยอิงได้เลยนะคะ ยินดีให้คำแนะนำค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้