ดู: 691|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เปลี่ยนลุคสาวห้าวให้เป็นสาวหวาน ด้วยจมูกทรง Princess Nose ของรพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        ดีจ้าาา ชื่อฟ้าค่ะ วันนี้จะมารีวิวเสริมจมูกทรง Princess Nose กับหมอกิตติศักดิ์ให้ทุกคนได้อ่านกันค่ะ พูดถึงหมอกิตติศักดิ์แล้วเนี่ยก็รู้เลยใช่มั้ยล่าาาว่าต้องรพ.เลอลักษณ์แน่นอน ใช่แล้วค่ะที่นี่แหละ หมอกิตติศักดิ์มีชื่อเสียงมาก เป็นหมอคิวทองของที่นี่และแถมยังเก่งมากๆด้วย เพราะมีประสบการณ์ด้านศัลยกรรมโดยตรงมากถึง 12 ปี และขอบอกอีกว่าไม่ใช่เฉพาะหมอกิตติศักดิ์ท่านเดียวนะคะ หมอทั้งโรงพยาบาลก็เช่นกันหันค่ะ มีฝีมือทุกคนเลย เกริ่นๆแค่นี้พอเดี๋ยวทุกคนหาว่าโม้ 5555
ส่วนเรื่องของเหตุผลที่อยากทำจมูกก็เบสิคเลยค่ะ เป็นคนจมูกแบนไม่มีดั้งเลยแม้แต่นิดเดียว

ภาพปรพกอบ อิอิ

เลยอยากจะทำให้มันโด่ง เผื่อจะสวยเหมือนคนอื่นเขาบ้าง 5555 เผื่อหน้าจะหวานขึ้นมาบ้างเพราะตอนนี้มีแต่คนคิดว่าเป็นทอม หน้าห้าวมากกกก แต่จริงๆเค้าเปนผู้หญิงน้าาาาา อิอิ ส่วนเรื่องที่เราเลือกเสริมจมูกที่นี่เพราะว่าเปิดเจอในเน็ตในเพจต่างๆแหละค่ะ เห็นว่าเป็นรพ.ด้วยที่บ้านเราก็โอเคด้วยเพราะว่าเป็นรพ.แล้วเราเองก็ลองเข้าไปดูรีวิวมาแล้วด้วยคือโอเคมาก บางเคสทำออกมาสวย ไม่บวมไม่ช้ำก็มี ที่สำคัญฉีดยานอนหลับก่อนผ่าตัดด้วย ชอบตรงนี้มาก 5555 เราก็ลองโทรติดต่อไปจองคิว ถ้าทำกับหมอกิตติศักดิ์ก็จะรอนานหน่อย เพราะคิวหมอแน่น เราก็โอเคไม่อะไรค่ะ เพราะอยากทำกับหมอท่านนี้เลยรอได้ พอนัดวันเสร็จปุ๊บก็รีบเลยค่ะ รีบหาของกินที่ชอบเพราะหลังจากผ่าตัดจะกินพวกของหมักดอก ส้มตำปลาร้าหรือของทะเลไม่ได้เลย จะกินได้อีกทีก็ตอนจมูกเริ่มเข้าที่เข้าทางนู่นแหละค่ะ แต่มันก็ไม่นานหรอก อิอิ.........ถึงวันทำแล้วค่ะ ตื่นเต้นนน มาถึงรพ.ก็ติดต่อเจ้าหน้าที่ เจ้าหน้าที่จะแนะนำรายละเอียดต่างๆเกี่ยวกับเรื่องการเสริมจมูกทั้งหมด เสร็จตรงนี้ก็ทำประวัติจ่ายเงินรับยาและนั่งรอเข้าห้องผ่าตัดค่ะ  ก่อนอื่นก็ต้องล้างหน้าเปลี่ยนชุดให้พร้อม จากนั้นก็หลับพร้อมตื่นขึ้นมาพบกับดั้งใหม่ได้ อิอิ มาดูกันค่ะว่าจะเป็นยังไงกันบ้างงงงงงง

หลังทำไปได้ 1 วัน ไม่เจ็บเลยค่ะ สบายมากกกกก

หลังทำ 5 วัน

ตั้งแต่ทำมาก็ยังไม่มีปัญหาเพราะเราก็ทำตามที่หมอบอกทุกอย่าง ก็มีนอนหมอนสูงๆ กินยา คอยประคบเย็นแล้วก็งดพวกอาหารแสลงทั้งหลายแหล่ แล้วเราชอบมากตรงที่ไม่ค่อยบวมเท่าไหร่เลย สงสัยหมอมือเบา อิอิ แล้วตอนนี้จมูกก็เริ่มเข้าที่มากขึ้นแล้ว จากแบนๆแหมบๆตอนนี้ดั้งเริ่มขึ้นมาแล้วจ้าาาา แอบตื่นเต้นและแอบดีใจ จะสวยใหญ่แล้วเรา 555 มโนไปอีกกกก

7 วันแล้วววววว จะสวยแล้ววว 55555

หลังทำ 15 วัน

คือบอกเลยว่าเพื่อนทักมาว่าดูดีขึ้น สวยขึ้น จากเด็กแหมบตอนนั้น ตอนนี้ไม่ใช่แล้วนะบอกเลย เพราะกำลังจะโตเป็นสาวแล้ว 555

ครบ 1 เดือนค่ะ เราว่าทำจมูกมาครั้งนี้หน้าเราเปลี่ยนเลยอ่า จริงๆนะ เดี๋ยวเอารูปก่อนมาเปรียบเทียบให้ดู

นี่ไงคะก่อนทำ เป็นไงล่ะ แตกต่างเหมือนกัน 5555

ยังไงก็ต้องขอบคุณแรงบันดาลใจที่ทำให้ฟ้าอยากเปลี่ยนตัวเอง ขอบคุณคุณหมอที่ทำจมูกออกมาได้สวยเข้ากับหน้าฟ้าแบบนี้ แล้วก็ขอบคุณป๊าม้าที่เป็นผู้สนับสนุนหลัก 5555 และเพื่อนคนไหนสนใจก็สอบถามเราได้เลยนะคะ ส่วนใครที่เคยทำที่เลอลักษณ์เหมือนเราก็มาแชร์กันได้น้าาา

หน้าเปลี่ยนเลย
สวยน่ารักสมวัยมากจ้า
ดูหน้าเปลี่ยนเป็นสาวขึ้นเลยยย
ทรงสวยเข้ากับรูปหน้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้