ดู: 1004|ตอบกลับ: 2

[ตาสองชั้น] แก้ตาสองชั้นที่ไหนดี วันนี้รู้คำตอบแล้วค่ะ!!

[คัดลอกลิงก์]

หลายคนที่ ทำตาสองชั้น มาแล้ว นานวันไปชั้นตาเริ่มตก เริ่มไม่เท่ากัน คงกำลังหาทางแก้อยู่ว่าจะ แก้ตาสองชั้นที่ไหนดี เราก็เคยประสบปัญหานี้อยู่เหมือนกัน จนรู้เลยค่ะว่า น่าจะศึกษาดีๆแล้วเลือก ทำตาสองชั้น กับคลินิกดีๆไปเลยดีกว่า ไม่น่าเห็นแก่ราคาถูกเลย รู้งี้ก็คงไม่ต้องมา แก้ตาสองชั้น ให้เจ็บตัวซ้ำสอง

เอาล่ะ ก่อนที่จะดราม่าไปกว่านี้ มาเข้าเรื่องที่เราไป แก้ตาสองชั้น กันเลยดีกว่า

เมื่อก่อนเราอยากมีตาสองชั้น ชัดๆ สวยๆ เลยไป ทำตาสองชั้น กับที่นึงมา ราคาประมาณ 8000 บาท แต่ราคาถูกแบบนี้อาจไม่เหมาะกับตาของเราก็ได้ค่ะ เช่น ถ้ามีหนังตาเยอะ แค่เย็บชั้นตาเฉยๆ ผ่านไปนานๆหนังตาก็อาจจะตกลงมาแบบเราได้ และปัญหาต่อมาของเราก็คือชั้นตาที่ทำเริ่มไม่เท่ากัน เราเลยเริ่มหาทางแก้ค่ะ

เราโชคดีมีเพื่อนแนะนำมาว่าที่มาสเตอร์พีซคลินิกรับ แก้ตาสองชั้น เราลองถามข้อมูลที่ไลน์ @masterpiececlinic พนักงานแนะนำให้เข้าปรึกษากับ หมออาร์ม นวชน เป็นหมอ ทำตาสองชั้น ของที่นี่ สรุปคือหมอจะ แก้ตาสองชั้น ของเราแค่ข้างเดียว คือข้างที่ชั้นตาเล็กกว่าค่ะ

หลัง แก้ตาสองชั้น รู้สึกโอเคกับชั้นตาที่แก้มามากค่ะ ช้ำน้อยมาก ไม่ถึง 7 วัน ตาก็หายดีแล้ว แผลเล็ก แผลสวยดีด้วยค่ะ

หวังว่ารีวิวนี้จะช่วยตอบคำถาม แก้ตาสองชั้นที่ไหนดี ของเพื่อนๆได้นะคะ สำหรับปัญหาจากการ ทำตาสองชั้น ของแต่ละคนไม่เหมือนกัน และวิธีการผ่าตัด แก้ตาสองชั้น แต่ละแบบก็ไม่เหมือนกัน เราว่าทางที่ดีหาเวลาไปปรึกษาคุณหมอและเลือกทำกับหมอที่มีประสบการณ์จะดีที่สุดค่ะ จะได้ไม่ต้องเจ็บตัวและเสียเงินซ้ำๆแบบเรา ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้