ดู: 480|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกกับหมอดารินทร์มาค่ะ รู้สึกแฮปปี้มากเลย

[คัดลอกลิงก์]
Before

After

ขอแนะนำตัวค่ะ เราชื่อนิชา ไปเสริมหน้าอกมาที่เดอะซิปเมื่อเดือนที่แล้ว วันนี้เลยรู้สึกอยากมารีวิวในนี้ให้เพื่อนๆ ทุกคนได้เห็นกันค่ะ ถ้าเห็นภาพ Before หน้าอกเราเล็กมากเลยซึ่งเป็นเรื่องของกรรมพันธุ์ครอบครัวเราคุณแม่และพี่สาวเราก็ไม่มีหน้าอกเหมือนกัน ปัญหาคือใส่เสื้อผ้าก็ไม่สวยเลย ขาดความมั่นใจ ต้องใส่เสื้อผ้าปกปิดหาชุดที่ปิดบังมาโดยตลอด ซึ่งชีวิตก็น่าเบื่อมากค่ะพูดตรงๆ อยากเปลี่ยนตัวเองให้ดูดีขึ้นก็เลยตั้งใจมาเสริมหน้าอกนี้แหละค่ะ ก็เลยดูรีวิวหาข้อมูลเพื่อเลือกว่าจะไปทำที่ไหนแล้ว แล้วเราก็เลือกมาทำที่เดอะซิปคลินิกนี่แหละค่ะ

ชื่อคุณหมอที่ทำ คือคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย ชอบผลงานคุณหมอมากๆ ค่ะ เพราะอ่านมาจากหลายๆ คนที่มาเขียนรีวิวก็จะสวยทั้งนั้นดูแล้วเป็นธรรมชาติดีไม่เป็นปล็อก เราเลือกขนาดซีลีโคน 400 CC เป็นทรงกลมผิวทราย มีใบรับประกันซิลิโคนด้วยค่ะซึ่งได้รับมาตรฐานแน่นอนว่าไม่อันตราย ตอนทำมาได้เดือนนิดๆ เริ่มเข้าที่ล่ะค่ะ สวยดีเลยเอารูป After มาให้ทุกคนได้ดูกัน ถ้ามีโอกาสสักอีก 2 เดือนจะมาอัพเดทหน้าอกให้ดูเพิ่มนะค่ะ วันนี้ก็ขอเขียนเท่านี้ก่อนเดียวอีก 2 เดือนจะเอารูปมาให้ดูเพิ่มค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้