ดู: 1473|ตอบกลับ: 0

[ทำตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้น ที่ ดิอาท

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fernlali เมื่อ 2018-5-18 13:12

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิวตาสองชั้นนะคะ ทำครั้งแรกนะคะ

ก่อนและหลังทำ

ขั้นตอนแรกก็คือมาปรึกษาคุณหมอค่ะ
ตอนที่ให้คุณหมอดูตาก่อนจะทำนะคะ
คุณหมอก็จะถามว่า "อยากได้แบบไหนคะ"
ตัวเค้าเองบอกว่า "อยากได้แบบเกาหลี หวานๆค่ะ"
พอบอกคุณหมอเสร็จ คุณหมอก้จะเอาไม้จิ้มฟันมาจิ้มที่ตาให้เป็นชั้น แล้วถามว่าชอบไหม เอาใหญ่กว่านี้ไหม หรือเล็กกว่านี้

ส่วนตาของเค้า คุณหมอบอกว่าถ้าเอาชั้นเล็กกว่านี้ ตาจะไม่เท่ากัน หัวตาอีกข้างจะปิด และอีกข้างจะเปิด เค้าเลยเอาใหญ่ขึ้นมานิดนึงแบบพอดีๆประมาณกลางๆ

ขั้นตอนต่อไปก็ล้างหน้าค่ะ
เตรียมตัวขึ้นเขียง หึ๊ยย!! ขึ้นเตียงค้าาา555

ก่อนทำคือตื่นเต้นมากกลัวเจ็บกลัวเข็มด้วย แต่คุณหมอและผู้ช่วยเค้าก็ดีนะคะคอยพูดปลอบให้กำลังใจทำให้เราสะบายใจไม่คิดมาก
ขั้นตอนต่อไปก็นอนเฉยๆค่ะคุณหมอทำเอง 5555

หลังทำเสร็จแล้วรู้สึกชอบมาก คุณหมอทำดีมากๆเลย บวมน้อยแถมยุบเร็วด้วยนะคะ ใครที่ตาชั้นเดียวแล้วอยากมีตาสวยๆตาสองชั้น เค้าแนะนำเลยว่าให้มาปรึกษาคุณหมอที่ดิอาทคลินิคได้เลย ทุกคนใจดีมาก ดูแลดีสุดๆ เป็นกันเองดูแลเทคแคร์ตั้งแต่ก่อนทำ ถึงหลังทำเลยค่ะ
#รีวิวตาสองชั้น #theartclinic

ใครสงสัยหรืออยากถามเค้าเรื่องทำตา ทักfacebookเค้าได้นะคะ
--> FB : Fernlalitapan <--

https://www.facebook.com/Fernlalitapan

เดี๋ยวจะมาอัพเดทให้ดูเรื่อยๆเลยน้าาา เอาไว้ให้คนที่สนใจจะทำตาสองชั้นแล้วไม่รู้จะไปทำที่ไหน มาที่ ดิอาท เลยตัวเอง สะอาด ปลอดภัย มีใบรับรอง  ได้มาตราฐาน ผลลัพธ์เนี๊ยอาจจะแตกต่างไปแต่ละคนนะ เพราะคุณหมอจะแนะนำทรงที่เหมาะกับดวงตาของเรา

หลังทำเสร็จทันที

ลลิตพรรณ (เฟิร์น)_๑๘๐๕๑๖_0003.jpg
วันที่1

ลลิตพรรณ (เฟิร์น)_๑๘๐๕๑๖_0014.jpg
วันที่2 เริ่มยุบลงเรื่อยๆแล้ว วันนี้ไม่เจ็บแล้วด้วยนะคะ

ลลิตพรรณ (เฟิร์น)_๑๘๐๕๑๖_0021.jpg
วันที่3

ลลิตพรรณ (เฟิร์น)_๑๘๐๕๑๖_0024.jpg
วันที่4

ลลิตพรรณ (เฟิร์น)_๑๘๐๕๑๖_0029.jpg
วันที่5

ลลิตพรรณ (เฟิร์น)_๑๘๐๕๑๖_0034.jpg
วันที่6

ลลิตพรรณ (เฟิร์น)_๑๘๐๕๑๕_0037.jpg
วันที่7

ลลิตพรรณ (เฟิร์น)_๑๘๐๕๑๕_0040.jpg
วันที่8 ตัดไหมแล้วน้าาาา

ลลิตพรรณ (เฟิร์น)_๑๘๐๕๑๖_0043.jpg
วันที่9

ภาพก่อนและหลังทำค่ะ
ลลิตพรรณ (เฟิร์น)_๑๘๐๕๑๖_0009.jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้