ดู: 10282|ตอบกลับ: 1

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] ร้อยไหมก้างปลามา แล้วโหนกแก้มใหญ่มากคะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเพิ่งไปร้อยไหมก้างปลามาจ้างละ 4 เส้น แก้มดูตอบไปเลย
แล้วโหนกแก้มก็ใหญ่มากด้วย ตอนนี้เครียดมากๆเลยคะ คุณหมอบอกว่า มันจะยุบให้ประคบเย็นเยอะๆ
มีใครเคยเจอเคสแบบนี่บ้างไหมคะ ช่วยตอบเค้าหน่อย กังวล จนนอนไม่หลับ

โพสต์ 2020-12-21 11:25:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
บอกไม่ได้เหมือนกันค่ะเพราะตอนเราร้อยไหมไม่เป็นแบบนี้นะ เราร้อยที่Anjali Clinic เป็นไหมอิตาลีอ่ะ ผลลัพธ์เลยน่าจะต่างกัน ใช้แค่เส้นเดียวไม่ช้ำไม่มีเอฟเฟคท์อะไรเลย หมอเค้าร้อยให้แต่ละคนไม่เหมือนกันด้วยนะ เค้าดูจากรูปหน้าค่ะว่าต้องดึงยังไงให้หน้าไม่ตอบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้