ดู: 1368|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำหน้าเรียว] ผ่าตัดลดแก้ม เจ็บตัวครั้งเดียว..ผลออกมาคือปัง!

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า อิ๋ว นะคะ  ขอมารีวิวศัลยกรรมที่พึ่งตัดสินใจไปทำมา เอามาบอกต่อสาว ๆ กันค่ะ   เราพึ่งไปทำผ่าตัดลดแก้มมา

ทำที่ DRK Beauty Clinic คลินิกอยู่ที่เอกมัย ซอย3 ค่ะ  ที่ไปทำเพราะเพื่อนไปทำที่นี่ แล้วแนะนำมาค่ะ  

เราก็ไม่ลังเลเลยแหละจองเลย ขอคิวไวสุด เพราะอยากจัดการกับปัญหาหน้าบานสักที ทนมาเยอะ เจ็บตัวมาก็แยะ! 55555

แต่ก่อนก็คือเสียเวลาฉีดแฟตไงคะ ฉีดตลอดเลย เปลืองเงินมากก เลยมาค้นพบวิธีนี้แหละค่ะ ตรงใจที่สุดละ

มาดูรูปก่อนทำนะคะ

ถ้ามีจุดตรงกลางก็ ซาลาเปา ดีๆ นี่เองแลหะค่ะ 55555555555555555555

มาแย้วววค่า หลังผ่าตัดทันที 1 วัน

บอกเลยว่าชิวนะคะ ไม่เจ็บไม่ระบมอะไรเลยอะ เราใช้ชีวิตปกติเลย แต่แค่จะรู้สึกว่ากินอะไรลำบากไปนิดนึง เพราะแผลอยู่ในปาก

วันที่สามค่ะ มีอาการบวมนิดๆ  นิดเดียวมาก นอกนั้นคือปกติทุกอย่างเลย ออกจากบ้าน แต่งหน้าอะไรได้หมด ไม่ต้องกังวลกันเลยค่ะ

ครบ 1 สัปดาห์แล้วค่ะ ความบวมลดลงไปแล้ว คือปกติแล้วอะค่ะ เอาง่าย ๆ หน้าเริ่มเข้าที่เข้าทางมากขึ้น ที่นี่ใช้ไหมละลายนะคะ

ไม่ต้องกังวล เดี๋ยวไหมจะละลายไปเองค่ะ ไม่ต้องไปตัดไหมเลย  ต้องรอให้เข้าที่กว่านี้ถึงจะเห็นผล

มาแล้นค่า อัพเดตที่ 1 เดือนกว่า ๆ หน้าเข้าที่เข้าทางมากขึ้นแล้ว บอกเลยว่าฟินนะคะ ผลลัพธิ์หลังทำ เอาภาพมาเทียบกันก็ตกใจค่ะ

เออแก้มมันลดลงไปจริงๆ แต่ไม่ถึงกับลดแบบเวอร์แต่มันก็หายไปเบอะเลยค่ะ ทำให้เรามีความมั่นใจมากยิ่งขึ้น

ที่ตัดใจสินใจเลือกทำก็เพราะมันเอาไขมันเราออกไปถาวรเลย ไม่ต้องเสียเงิน เสียเวลาไปฉีดสลายให้เสียเวลา

ผ่าตัดเอามันออกไปทั้งก้อนเลยไม่ดีกว่าหรอคะ และที่สำคัญคือไม่ต้องเสียเวลาพักฟื้นอะไรเยอะเลยค่ะ ใช้เวลาแปปๆ

หน้าก็กลับมาปกติแล้ว ใครที่กำลังลังเล ไม่ต้องคิดเยอะนะคะ ทำเลยค่ะ ราคาก็ไม่แพง คิดดูว่ารวมๆ

แล้วผ่าตัดถูกกว่ามานั่งเสียเงินฉีดแฟตทีละหลายๆ รอบอีกค่า เลือกความคุ้มค่ากันดีกว่านะคะ

สุดท้ายนี้ก็ฝากสำหรับคนที่อยากมีรูปหน้าที่เล็กลง แก้มป่องๆ หายไป วิธีนี้ตอบโจทย์มาก ๆ เลยนะคะ

ไปลองปรึกษาที่คลินิกกันดูเลยค่ะ มีโปรโมชั่นเยอะมากกก Line: @drkbeautyclinic (มี@ด้านหน้า)

อัพเดตปัจจุบันหลังผ่าตัดลดแก้ม

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้