ดู: 4916|ตอบกลับ: 2

[เสริมคาง] รู้สึกเครียดมากค่ะ ทำคางมา 24 วัน เป็นแบบนี้ถือว่าปกติไหม

[คัดลอกลิงก์]
ตามหัวข้อเลยนะคะ "รู้สึกเครียดมากค่ะ ทำคางมา 24 วัน เป็นแบบนี้ถือว่าปกติไหม "

ทำคางที่โรงพยาบาลชั้นนำแห่งหนึงมาได้ 24 วัน รู้สึกว่า คางมันยื่นมาข้างหน้า คล้ายแม่มด เหมือนในรูป

พอมองหน้าตรง ตรงลูกศรที่ชี้ มันบุ๋มลงไป อยากทราบว่ามันปกติไหม สอบถามทางโรงพยาบาลที่ทำเขาบอกว่า มันจะยุบลงกว่านี้

ใครมีประสบการณ์ทำคางขอคำชี้แนะด้วยค่ะ เพราะตอนนี้จิตตกมาก เพราะคนรอบข้างก็ทักว่ามันแปลกบ้าง เหมือนซันนี้ยูโฟว์บ้าง
โพสต์ 2018-9-4 15:00:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นเหมือนเราเลยค่ะ คุณหมอบอกให้รอ 3เดิอนขึ้นไป ถึงจะ หายสนิท ตอนนี้เราเสริมครบ1เดือนละค่ะ ดูเป็นก้อน ใหญ่ๆ ยาวๆ ดูไม่สวย แต่คุณหมอบอก มันจะหายค่ะ รอ3เดิอนขึ้นไป อดทนๆ  เรานี้ ปากยิ้มไม่เห็นฟันล่าง ตึงคางมาก พูดไม่ชัด เห้อ ด้วยความอยากสวย เลยต้องทน
โพสต์ 2018-11-16 14:56:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
็จริงแล้วๆ รอไปก่อนก็ได้นะครับ เเต่เท่าที่ดูผมคิดว่า น่าจะลดไม่เยอะมากเเล้ว อย่างไรแล้วหากกังวลนั้น

ทางเรายินดีให้คำปรึกษานะครับ สามารถแอดไลน์ผมมาได้นะครับ Line : p.panyaphinitdul #คลินิคเราเเพทย์ชั้นนำมากด้วยประสบการณ์ เพราะเราคือ SLC Clinic (Siam Laser Clinic)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้