ดู: 1416|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] โยนทิ้งไปชุดชั้นในคัพเอ ตั้งแต่เซมาอัพไซส์ที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

มาเร๊ววว มาเร็วค่ะทุกคน สาวๆที่มีปัญหาอกหัก รักคุด ตุ๊ดเมินน เอ้ยย5555. อกเล็กเหมือนนมเด็ก  เชิญทางนี้เลยค่า แพรวมีตัวช่วยดีๆมาแนะนำกันในวันนี้ค่า

แต่ขอบอกก่อนนะค่ะ  ว่าวันนี้แพรวจะมารีวิวเสริมหน้าอกที่ รพ.เลอลักษณ์ กับคุณหมอกิตติศักดิ์  ให้สาวคัพเล็กอย่างเราๆ ฟังกัน รูปด้านบนก็จะเป็นก่อนทำ นี่ๆ ยังไม่ทำนะ55555 ที่เห็นว่ามีเนี้ย ฟองน้ำ ดัน โกยย มาเต็มค่ะ แล้วไงใครแคร์5555 แต่นั้นมันเมื่อก่อน แพรวมีความมั่นในตอนนั้นมาก55555 แต่ตอนนี้ด้วยงานที่ทำเน้นการแต่งตัวพอสมควร  ถ้าไม่บึ๊ม อึ๊ม ก็ไม่ค่อยเกิดอะค่ะ  

มุมสูงบ้าง55555

แพรวเลยหาข้อมูลตามอินเตอร์เน็ต  ดูจากเพื่อนๆที่ทำงานวงการเดียวกัน ให้เค้าแนะนำบ้าง ส่วนใหญ่จะทำที่เลอลักษณ์กันหมด เราก็เลยขอดู สัมผัส 55555 เลยทำให้ง่ายต่อการตัดสินใจเลยแหละ เพราะงานสวย เป็นทรงกลม ไม่เป็นบล๊อคเลย ดูธรรมชาติมาก เพราะส่วนตัวก็มีความมั่นใจในความปลอดภัยที่นี่อยู่แล้ว เป็นถึง รพ. แถมเหล่า ดารา พริตตี้ก็มาทำกันเยอะ
        ก็เลยเข้ามาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญที่ รพ.ก่อน นั่งรอไม่นานก็จะมีเจ้าหน้าที่เข้ามาอธิบายรายละเอียดให้ฟัง ขนาด มีซิลิโคนอะไรบ้าง พอคุยเสร็จเจ้าหน้าที่ก็ทำประวัติให้ แล้วจ่ายเงิน – รับยา พบหมอต่อค่ะ
        มาถึงขั้นตอนพบหมอ  ก็จะเป็นใครไปไม่ได้นอกจากคุณหมอกิตติศักดิ์ แพรวบอกหมอว่าอยากได้ขนาดที่พอดีตัว สรุปออกมาได้ 375 cc กำลังดีค่ะ  ซิลิโคนที่เราเลือกเป็นรุ่น Sebbin ขั้นตอนจะค่อนข้างละเอียดนิดนึงนะค่ะ เพราะว่าผ่าตัดหน้าอกถือว่าเป็นเคสใหญ่  หลังจากที่คุยกับหมอเสร็จ ก็แอดมิทขึ้นห้องพักวีไอพีเลย แต่ก่อนวันผ่าตัดเราต้องงดอาหาร – น้ำ มาก่อน 8 ชั่วโมง พอใกล้เวลาผ่าตัดจะมีพยาบาลเจาะสายเดรนให้น้ำเกลือ 15 นาที  แล้วถึงเวลาก็จะมีบุรุษพยาบาลพาไปส่งถึงหน้าห้องผ่าตัดเลย ก็แอบกลัวพอประมาณ แต่ไม่นานก็หลับไม่รู้เรื่องแล้วค่ะ5555คออ่อน
        ตื่นมาอีกที โอ้ยยย หู้ยยย ช้านมีนมแล้วค่า 5555 ดีใจเหมือนถูกหวย แต่มันจะรู้สึกแน่นๆหน่อย แต่ไม่ขนาดรถสิบล้อเหยียบ ตื่นมาตอนดึกๆนี่ไม่ต้องกลัวว่าจะลำบากหรืออะไรเลย  มีพยาบาลดูแลตลอดทั้งคืน คิดเหมือนกันนะว่าถ้ากลับบ้านไปบ้านจะอยู่ได้มั้ย55555 วันแรกแพรวว่ายังทำตัวไม่ถูกอะ พอตอนเช้าคุณหมอจะเข้ามาดูอาการอีกครั้ง ก่อนจะปล่อยตัวกลับบ้าน5555 แถมมีเจ้าหน้าที่ส่งขึ้นรถอีก บริการดีมากกก เอาไปสิบ สิบ สิบ ค่ะ
        หมอจะพันผ้าผยุงหน้าอกเราไว้ 5 วัน แล้วจะนัดเข้ามาดูอาการ ถอดผ้าออก ให้ทำกายภาพน้องนมจะมีนักกายภาพสอนนวด จะได้นวดแบบถูกวิธี แต่ที่ดีกว่านั้นที่นี่ยังมีอีกหนึ่งบริการ คือนวดกระตุ้นไฟฟ้า เอ้ออ ดียังไง ช่วยกระตุ้นความรู้สึกที่หน้าอกเราได้ดีเลยค่า เวิคๆๆ  ทำมาช่วงแรกเราจะเคลื่อนไหวได้อย่างช้าๆ จะนอนหงาย 1 เดือน ใส่ซัพพอร์ทบรา 6 เดือน เพราะตอนนี้หน้าอกยังไม่เข้าที่ดี 10 วันถึงนวดเองได้ค่ะ

รูปปัจจุบัน 10 วันเองค่ะ แต่ทรงสวยมากๆ จนเพื่อนๆดูไม่ออกว่าทำมา เพราะทั้งนิ่มและเป็นทรงกลม ชิดสวย มีอกร่อง ร่องอกละค่า555555 บางคนถามว่าเสริมแล้วดียังไง จำเป็นมั้ย  สำหรับแพรวแล้วบอกเลยว่าจำเป็น เพราะมันสร้างความมั่นใจกับตัวเองง ปังทั้งงาน ปังทั้งตัว โอ้ยเริ่ด เป็นผู้หญิงก็ไม่ควรจะหยุดสวยนะค่ะคุณณณ  สมัยนี้ผู้ชายสวยจนแทบจะแยกไม่ออกแล้วค่ะ555555
สวยเผ็ช แซ่บมากค่ะ
แซ่บมากจ้าาาา
หน้าอกสวยเซ็กซี่มากเลยยย
แซ่บมาก หน้าอกก็สวยย
แซ่บบบ หน้าอกก็ดูสวยธรรมชาติ
แซ่บมาก เซ็กซี่สุดด
สวยน่ารักมากก แซ่บด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้