ดู: 761|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกที่ไหนก็ไม่น่าจะถูกใจเท่าที่นี่ “รพ.เลอลักษณ์”

[คัดลอกลิงก์]
ทักทายทุกคนเลยนะคะ เราชื่อแคร์นะ มีประสบการณ์ศัลยกรรมครั้งแรกมาเล่าสู่กันฟังด้วยล่ะ ก็เราเพิ่งไปเสริมจมูกมา และซึ่งเมื่อก่อนเนี่ยเราเป็นคนที่ไม่มีดั้งเลยแม้แต่นิดเดียว คือแหมบไปเลยอะ แต่ดันมีปลายจมูกอยู่หน่อยๆ แต่มันไม่ได้เข้ากับใบหน้าเล้ยยยย ดูยังไงก้รู้สึกแปลกๆ แต่ก็ยอมรับเลยนะคะว่าจริงๆแล้วก็ไม่ได้เป็นคนสวยอะไรเบอร์นั้นก็เลยต้องเปลี่ยนแปลง และพัฒนาตัวเองบ้างอะไรบ้าง ก็เลยตัดสินใจว่าจะเสริมจมูกค่ะ อีกอย่างเห็นเพื่อนไปทำมาแล้วดูดีขึ้นก็เลยปรึกษาและขอข้อมูลจากเพื่อนมาอย่างละเอียดยิบ เพื่อนก็ใจดีนะ บอกทุกอย่างเลย 5555

เพื่อนบอกให้โทรไปปรึกษากับทาง รพ.เลอลักษณ์ หรือจะเข้าไปที่รพ.เลยก็ได้ เราก็ตัดสินใจเข้าไปเลยค่ะ ทำหรือไม่ได้ทำก็ไป 5555 ไปถึงก็ติดต่อเจ้าหน้าที่และได้นั่งคุยกับผู้เชี่ยวชาญ เค้าแนะนำดีมากค่ะ ก็ถามไปว่าทำได้มั้ย ทำออกมาแล้วจะเป็นยังไง ควรทำทรงไหน คือเยอะอะ แต่เค้าก็ดีค่ะ ตอบทุกอย่างเลย สรุปแล้วเลือกทำทรง Mantis ทรงนี้ดีงามค่ะ(ลองเสิร์ชดูในเน็ต) ปรึกษาเสร็จก็ตัดสินใจทำเลย เราได้ทำกับคุณหมอณัฐพลค่ะ พอทำอะไรเสร็จสรรพก็ขึ้นไปเปลี่ยนชุด ล้างหน้ารอเข้าห้องผ่าตัดค่ะ

เข้าไปก็คุยกับหมอ ให้หมอประเมินจมูกอีกที แล้วก็ลงมือผ่าตัดเลยค่ะ ไม่รีรอ ไม่รอช้า แต่บอกเลยว่ากลัวเจ็บนะ แต่ก็ยอมค่ะ เพราะอยากสวย อยากให้มีความเปลี่ยนแปลงเกิดขึ้นกับตัว ง้อววววว มาดูมาชม...

ภาพก่อนทำ

หลังทำ 1 วันค่ะ

ช่วงแรกหมอบอกว่าให้นอนหมอนสูงๆไปก่อน ประคบเย็นบ่อยๆได้ไม่บวมมาก งดอาหารแสลงทุกชนิด อาหารทะเล ของหมักดองด้วย แล้วก็กินยาตามที่แพทยบ์สั่งสม่ำเสมอ…

หลังทำ 7 วันจ้า ดีขึ้นไวมาก ไม่บวมมากมายด้วยนะบอกก่อนๆ

หลังทำ 15 วัน

จมูกสวย โด่ง และเป็นรูปทรงกว่าเดิมด้วยค่ะ ดีใจมากที่มันออกมาดี แต่ก็มั่นใจในฝีมือหมออยู่แล้วเพราะเราเองก็ดูรีวิวมาบ้างค่ะ ต้องศึกษาก่อนทำด้วย 555 ขอบคุณเพื่อนที่แนะนำสิ่งดีๆให้ชั้นนะจ๊ะ ขอบคุณหมอด้วยค่ะที่ช่วยเปลี่ยนจมูกใหม่ให้แคร์...ถึงใครไม่แคร์ แต่แป้งแคร์. ไปละค่ะ บร้ยยยยยส์ 

ทรงจมูกเข้ากับหน้า
หน้าเปลี่ยนเลย
จมูกโด่งกว่าเดิมเลย
สวยงามดูเป็นธรรมชาติมากค่าาาา
หน้าเปลี่ยน สวยยยย
ดูเปลี่ยนเป็นคนละคนเลย
ทรงสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้