ดู: 1098|ตอบกลับ: 0

[อื่นๆ] รีวิวคาง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Viewwypretty เมื่อ 2018-4-22 17:45

สวัสดีค่ะ น้องวิวคร่า น้องวิวจะมารีวิวคางละมุนๆที่คุณหมอโอ๋ อาศยา แห่งอาศยาคลีนิค เสริมแต่งให้คร่า
น้องวิวเป็นสาวสองผู้ฝักใฝ่ในความงามค่ะ เพิ่งอายุ 19 ปีนะคะ แต่มีประสบการณ์การประกวดนางงามมาหลายเวที
มีตกรอบบ้างเข้ารอบบ้าง แต่ไม่เคยย่อท้อต่ออุปสรรคใดๆค่ะ มุ่งมั่นจะพัฒนาตนเองให้สวยยิ่งๆขึ้นไป น้องวิวเป็นคนหน้าไม่เรียวมาก
เลยอยากมีคางกะเค้าบ้าง เพื่อให้หน้าแลดูเรียวละมุน จึงได้เซริจหาคุณหมอเก่งๆ เฉพาะทางด้านศัลยกรรมโดยเฉพาะ มาสะดุดที่คุณหมอโอ๋ พญ.อาศยา สืบสุข แอบไปส่องโปรไฟล์หมอ โอ้ว เริ้่ดมากคร่า จบเกียรตินิยมอันดับสอง จากจุฬาฯ ไม่ธรรมดานะเนี่ย เลยเข้าไปส่องผลงานด้านต่างๆ คือดีงามค่ะ จัดค่ะจัด รีบติดต่อไปที่เพจคลีนิคพี่แอดมินก็น่ารักคุยดีมาก ให้คำแนะนำตอบทุกคำถามได้เคลียร์ค่ะ เลยจองคิวปรึกษาคุณหมอเลยคร่า ก่อนอื่นมาดูหน้าเก่าคางเก่าน้องวิวกัน เป็นงัย received_1171386963004316.jpeg received_1171386856337660.jpeg

อ๊ะๆ จะบอกว่าน้องวิวสวยอยู่แล้วชิมิล่ะ อิอิ ก็อยากละมุนสักนีสนุงนะคะ ว่าแล้วก็ไปปรึกษาคุณหมอโอ๋อย่างไวคร่า (แอบใจร้อน อิอิ)
คุณหมอให้คำแนะนำและเลือกทรงเลือกขนาดให้เรียบร้อยพร้อมถามความคิดเห็นเราว่าชอบประมาณไหน ปลื้มค่ะ อธิบายได้เคลียร์ คุยแล้วรู้สึกชอบ มั่นใจ เลยขอทำเลยค่ะ (ปรึกษาวันนี้ ทำวันนี้ อิอิ) นี่คือภาพตอนทำเสร็จ 7 วันค่ะ
received_1159323560877323.jpeg received_1159323544210658.jpeg
แอบกังวลนีสนุง มันดูยาวๆเอียงๆเหมือนจะเบี้ยว แต่ได้สอบถามไปยังคลีนิค คุณหมอบอกรอยุบบวมค่ะ มันยังบวมอยู่เลยอาจทำให้ดูไม่เท่ากันได้ในช่วงแรกๆ รอค่ะรอ ลุ้นมาก 555
และแล้วๆเมื่อครบ 1 เดือน ก็เกิดเรื่องสิคะ ปังมากกกกกก ก.ไก่ล้านตัวคร่า ใครเห็นก็ชมไปทำรัยมาหน้าหวานขึ้นละมุนขึ้น เหมือนผู้หญิงมากขึ้น อิอิ ปลื้มสิคะ มั่นใจมากเลยไปประกวดตอนเวทีแรกหลังทำคางได้ไม่ถึงเดือน ก็ได้มาประกวดที่กรุงเทพฯ งานแรกก็เข้ารอบค่ะ แต่พลาดรางวัลไป คิดในใจไม่เปงรัย รองานหน้า ให้คางชั้นเข้าที่ก่อนเหอะเจอกันคร่า ภาพนี้ตอนประกวดมิสออเจ้าแห่งอโยธยาค่ะ เข้ารอบสุดท้ายแต่ไม่เข้าตากรรมการ สู้ต่อไปนะวิว
และแล้วเมื่อแววความสวยแปล่งประกาย คางเริ่มเข้าที่ เราก็ลงประกวดใหม่ งานนี้จัดที่ระยองล่าสุดวันนี้เรยคร่า ฟาดมารองอันดับหนึ่งแบบเบียดกับที่หนี่งแค่ 1 คะแนน ขอย้ำแค่หนึ่งคะแนนจริงๆค่า แค่นี้ก็ปลื้มแระ เวทีหน้าต้องเป็นของน้องวิว มาดูภาพกันค่ะ
FB_IMG_1524375767041.jpg S__41238539.jpg S__41238540.jpg S__41238541.jpg
คางมาชีวิตดี๊ดีย์ ต้องขอบพระคุณ คุณหมอโอ๋ แห่ง อาศยาคลีนิค ผู้ทำให้ชีวิตน้องวิวเปลี่ยนก้าวหน้าไปอีกขั้น แต่ยังไม่จบแค่นี้นะคะ วิวยังมีแพลนจะทำอะไรต่อมิอะไรกับคุณหมอโอ๋อีกมากมาย รอชมกันต่อไปนะคะว่าน้องวิวจะจัดอะไรต่อดี อิอิ ยังไงก็ฝากเพื่อนๆพี่ๆที่สนใจอยากปังแบบน้องวิวนะคะ ให้ติดต่อไปยังเพจ Asaya Clinic สอบถามข้อมูลทางอินบ๊อกได้เลย หรือจะแอดไลน์ @asaya_s ทักไปคุยกับพี่ๆแอดมินได้นะคะ เพราะความสวยรอไม่ได้คร่า จุฟๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้