1เฟรม
ดู: 1306|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[สัตว์เลี้ยง] รถวีลแชร์เพื่อสัตว์พิการและอายุมากปรับระดับได้

[คัดลอกลิงก์]
รถวีลแชร์เพื่อสัตว์พิการและอายุมากปรับระดับได้

สามารถทำได้ทั้ง 2 ล้อ หรือช่วยพยุงทั้ง 4 ล้อ ปรับระดับได้
ไซส์ S, M ,L
วีลแชร์สั่งทำตามไซส์ประมาณ 5 วันค่ะ
สอบถามวิธีวัดไซส์และส่งรูปมาให้ทางแชทได้เลยนะคะ
หากต้องการไซส์ใหญ่พิเศษ หรือแบบพิเศษสอบถามได้ค่ะ
เหมาะสำหรับสัตว์พิการ สัตว์อายุมากขาอ่อนแรง
ช่วยในการกายภาพบำบัด หัดเดิน ป้องกันแผลกดทับ
สามารถขับถ่ายได้เลยไม่ต้องถอดรถวีลแชร์ออก ขึ้นลงบันไดได้

ที่สำคัญเมื่อวิ่งเคลื่อนที่ได้ ช่วยให้สุขภาพกายและใจ รวมถึงอารมณ์ของเค้าดีขึ้นมากๆ ค่ะ
รับทำทุกสายพันธุ์จ้า ไม่ว่าจะเป็นหมาน้อย แมว แพะ กระต่าย ไก่ ทักมาปรึกษาได้เลยจ้า
เราจะช่วยกันดูแลพวกเค้าตลอดไป...
สอบถามได้จ้า id line : 0838683243
www.mumupetshop.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้